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TANGAZO LA KAZI YA MKATABA WA KUJITOLEA

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge anawatangazia Watanzania wenye sifa
na nia ya kufanya kazi katika Hospitali ya Wilaya ya Sikonge kuomba nafasi nane (08) za kuijitolea
kwa Mkataba kwa kada mbalimbali kama ilivyoainishwa hapo chini.

1.0 MTEKNOLOJIA MAABARA DARAJA LA Il -NAFASI (01)
a) Sifa za Mwombaji
Kuajiriwa wahitimu wa kidato nne/sita wenye stashahada katika fani ya uteknolojia ya muda
wa miaka mitatu (03) katika fani tajwa hapo juu kutoka katika chuo kinachotambuliwa na
serikali na ambao wamesajiliwa na Baraza la kitaaluma la wataalamu wa Huduma za
Maabara Nchini.
b) Kazi na Majukumu
I, Kupima Sampuli zinazoletwa Maabara
Il.  Kuhifadhi Sampuli zinazotakiwa kufanyiwa uchunguzi au kupelekwa Maabara za
ngazi ya juu.
. Kufanya kazi za ukaguzi wa Maabara,vitendanishi,vifaa,kemikali na hifadhi ya
kemikali
IV.  Kuweka kumbukumbu za Maabara ambazo zimepatikana wakati wa uchunguzi
V.  Kufundisha watumishi waliopo chini yake
VI.  Kufanya kazi zingine atakazopangiwa na Mkuu wake wa kazi zinazohusiana na
elimu,uzoefu na ujuzi wake.

2.0 WASAIDIZI WA AFYA-NAFASI (03)
a) Sifa za Mwombaji
Kuajiriwa awe amehitimu kidato cha nne na awe amepata Mafunzo ya Mwaka mmoja katika
Mafunzo yanohusiana na Idara ya Afya.
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b) Kazi na Majukumu
I Kufanya Usafi wa vifaa vya kazi,usafi wa wodi na Mazingira
Il.  Kusaidia wagonjwa wenye ulemavu na wasiojiweza katika kwenda haja (kubwa na
ndogo) na kuoga
. Kusaidia kuwalisha wagonjwa wasiojiweza
IV.  Kuchukua shuka na nguo za wagonjwa na kuzipeleka kwenda kufuliwa
V. Kuchukua Sampuli za wagonjwa kwa ajili ya vipimo vya Maabara na kufuatilia Majibu
VI.  Kutayarisha vifaa kwa ajili ya kusafisha na kufunga Majeraha.
VII.  Kufuatilia mahitaji ya dawa kwa wagonjwa kutoka hifadhi ya dawa
VIll.  Kufanya shughuli zingine atakazopangiwa na kiongozi wake wa kazi

3.0 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARALA LA lI-NAFASI (02)
a) Sifa za Mwombaiji
Kuajiriwa awe na elimu ya kidato cha nne (IV) au cha Sita (V1) na Stashahada ya utunzaji
wa kumbukumbu katika chuo kinachotambuliwa na Serikali au Astashahada ya utunzaji
kumbukumbu

b) Majukumu ya Kazi
I Kutafuta kumbukumbu/Nyaraka/Mafaili ya wagonjwa yanayohitajiwa na
wasomaji
Il.  Kuwasajili wagonjwa/wateja wote wanaokuja kutibiwa katika Hospitali
kwenye Mfumo wa Matibabu (Centralized GOT-HOMIs).

. Kudhibiti upokeaji na uandikishaji wa kumbukumbu au nyaraka zinginezo za
Matibabu kwa usahihi na usiri.

V. Kuchambua,kuorodhesha na kupanga kumbukumbu/nyaraka katika makundi
kulingana na somo husika,Kitengo husika (Classification and boxing) kwa ajili
ya Matumizi ya Hospitali.

V. Kuweka na kupanga kumbukumbu au nyaraka katika reki (file racks/Cabinet)
katika Masijala/vyumba vya kuhifadhia kumbukumbu

VI.  Kushughulikia maombi ya kumbukumbu kutoka katika taasisi za serikali.

VIl.  Kufanya shughuli zingine atakazopangiwa na kiongozi wake wa kazi.

4.0 MUUGUZI DARAJA LA Il - NAFASI (02)

(a) Sifa za kuajiriwa
Kuajiriwa wenye cheti cha Uuguzi cha miaka miwili kutoka katika Chuo kinachotambuliwa na

Serikali na kuandikishwa (Enrolled) na Baraza la Wauguzi na Wakunga Tanzania.

(b) Kazi na Majukumu
(i) Kufanya kazi za kiuguzi za kuhudumia wateja katika jamii, hospitali na sehemu zote
zinapotolewa huduma za afya.
(if) Kusimamia na kuratibu kazi zote za wahudumu wa afya katika sehemu yake ya kazi
(iii) Kukusanya takwimu na kutayarisha taarifa za utendaji wake wa kazi
(iv) Kutoa huduma kwa wagonjwa majumbani.
(v) Kutoa ushauri nasaha
(vi)Kutoa huduma za kinga na uzazi wa mpango
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(vii) Kutoa huduma za uzazi na afya ya mtoto

(viii) Kuelimisha wagonjwa na jamii kuhusu matatizo yao ya kiafya

(ix) Kufuatilia utunzaji wa vitendea kazi katika maeneo yake ya kazi

(x) Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi zinazohusiana na elimu,
uzoefu na ujuzi wake

MSHAHARA

Waombaiji watakaopata nafasi na kupewa mkataba watalipwa mshahara kutokana na makubaliano ya
kimkataba kati ya Mwajiri na Mwajiriwa.

MAOMBI YOTE YAAMBATANISHWA NA;
1. Nakala ya Cheti cha kuzaliwa
2. Nakala ya cheti cha Kidato cha Nne au/na cha sita kulingana na kada ya Mwombaji
3. Nakala ya Vyeti vya Taaluma (Cheti na Transcript) na Wasifu (CV) kurasa mbili tu.
4. Picha Ndogo (Passport Size) mbili za hivi karibuni.

N.B
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Waombaji waambatanishe barua ya Maombi na viambata vingine muhimu

2. Maombi yote yapelekwe OFISI YA MASIJALA YA WAZI YA MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE kuanzia tarehe 21.06.2024 saa 2:00 asubuhi hadi
Tarehe 28.06.2024 saa 09.30 Alasiri.

Maombi yote yatumwe kwa;
MGANGA MFAWIDHI,

HOSPITALI YA WILAYA YA SIKONGE,
S.LP70,

SIKONGE-TABORA

Sooc—

Selemani Pandawe
Mkurugenzi Mtendaji (W)
SIKONGE.

MRORUGENZI MTENDAJ!
WILAYA = SIKONGE
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