JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA s
OFISI YA RAIS é{—
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE
Banua zote ziandikwe na kutumwa kwa:

Tel: +255 262 965732 (Direct line) Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
+255 659 566703 Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge
e-mail: ded@sikongedc.go.tz 4 Mtaa wa Bomani
Tovuti: sikongedc.go.tz S.LP70
45382 - SIKONGE TABORA
7/06/2023
TANGAZO

LA
KUTOA HUDUMA YA USAFI KWENYE OFIS| ZA HALMASHAURI
LGA/121/2023/2024/NC/02

1. Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge inapenda kuwatangazia wananchi wote wenye
Vikundi au Makampuni yenye nia na uwezo wa kutoa huduma ya Usafi katika Ofisi |
za Halmashauri na maeneo mbalimbali yaliyopo ndani ya Halmashauri ya Wilaya ya |
Sikonge. Kazi hii ni kuanzia tarehe 01 Julai, 2023 hadi tarehe 30 Juni, 2024.

2. Unakaribishwa kuleta Kotesheni yako ya bei kwa ajili ya utekelezaji wa kazi kama
ilivyoelezwa kwenye Maelezo ya Mahitaji na Bei kama ilivyofafanuliwa katika Sehemu

yall.

3. Vitabu vya Kotesheni vinapati'kana katika Ofisi ya Manunuzi na Ugavi Makao
Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge kwa bei ya Tsh. 30,000/ kwa
Vikundi au Kampuni itakayomba kazi hii

4. Kotesheni zote zitumwe zikiwa zimejazwa nakala halisi (ORIGINAL MOJA) na nakala
(COPY MBILI) zinazofanana, zilizojazwa kwa usahihi na zilizowekwa kwenye
bahasha isiyo na maandishi juu na kuandikwa;

“KOTESHENI NA. LGA/121/2023 — 2024 /NC/02” KWA UTOAJI WA HUDUMA YA
USAFI KATIKA OFISI NA MAENEO MBALIMBALI YA HALMASHAURI YA WILAYA

YA SIKONGE
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Maon?bi yote yapelekwe (yatumwe) kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni ya Halmashauri
ya Wilaya ya Sikonge, S.L.P 70, SIKONGE.

Kikundi au Kampuni iwe na Leseni halali ya Biashara na kivuli chake kiambatanishwe
kwenye maombi yake

7. Kikundi au Kampuni ionyeshe utambulisho kwamba inalipa Kodi (TIN Number) na
kivuli chake kiambatanishwe kwenye maombi yake

8. Kikundi au Kampuni iwe imesajiliwa na Msaijili wa Makampuni na kivuli cha usajili
kiambatanishwe kwenye maombi yake

9. Kikundi au Kampuni ionyeshe uzoefu'wa Kazi husika

10. Kikundi au Kampuni ionyeshe kiasi ctia fedha atakacholipwa na Halmashauri kwa kila
Mwezi.

11.Siku ya mwisho ya kuwasilisha Kotesheni ni siku ya Jumanne tarehe 20.06.2023
saa 5:00 Asubuhi. Kotesheni zitafunguliwa hadharani mara tu baada ya muda wa
mwisho wa kupokea maombi. Ufunguzi utafanyika mbele ya waombaji au wawakilishi
wa wazabuni wanaoamua kuhudhuria katika ufunguaji wa zabuni katika ukumbi wa
Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge.

12.Kotesheni zitakazochelewa, sehemu ya kotesheni, kotesheni za kielektroniki, na

kotesheni zisizofunguliwa katika tukio la ufunguaji kotesheni, kwa hali yoyote ile
kotesheni hizo hazitakubaliwa kwa tathmini.

Seleman Pandawe
Mkurugenzi Mtendaji (W)
SIKONGE

- MKORUGENZ! M1enne
WILAYA= SIKGiiG

CamScanner


https://v3.camscanner.com/user/download

