JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA. SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE
Barua zote zandikwe na kutumwa kwa:

Tel: +255 262 965732 (Direct line) Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaiji (W)
+255 659 566703 Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge

e-mail. ded@sikongedc.go.tz 4 Mtaa wa Bomani

Tovuti: sikongedc.qgo.tz S.L.LP70

45382 - SIKONGE TABORA

7/06/2023
TANGAZO LA ZABUNI YA KUKODISHA CANTEEN (MGAHAWA)

MPYA KWA AJILI YA KUTOA HUDUMA YA CHAKULA ILIYOPO
KWENYE JENGO LA MAKAO MAKUU YA HALMASHAURI -
LGA/121/2023/2024/NC/03

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge anawatangazia Wazabuni /Makampuni /
Wajasiliamali / Ushirika / Vikundi au Wananchi wenye uwezo wa kukodi Canteen mpya kwa ajili
ya kutoa huduma ya Chakula iliyopo kwenye jengo la Makao makuu ya Halmashauri ya Wilaya
ya Sikonge . N

MASHARTI YA MWOMBAJI.

1. Mwombaji awe ni raia wa Tanzania

2. Mwombaji aambatishe kivuli cha Leseni ya Biashara

3. Mwombaji aambatishe kivuli cha utambulisho wa mlipa kodi (TIN) number

4. Mwombaji aambatishe kivuli cha taarifa za Kampuni (Company Profile kwa makampuni
tu)

5. Awe amesajiliwa na GPSA kwa mkataba wa ‘FOOD AND REFRESHMENTS’

6. Mwombaiji ataje kiasi cha fedha atakacholipa Halmashauri kwa mwezi (Malipo ya pango
kwa mwezi) na malipo haya yatafanyika kila mwanzo wa mwezi (kabla ya kuanza kazi)
katika mwezi husika kwa kuchukua ‘Control number’ toka Ofisi ya Idara ya Fedha

7. Mwombaiji atakayepata kazi hii atawajibika kulipia bili ya umeme na maji kulingana na
atakavyoelekezwa na Halmashauri

8. Gharama za Usafi kwenye eneo la biashara ni jukumu lake mwenyewe

8. Mwombaiji awe na vyombo vya kutosha kufanyia kazi
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/ 10. Mwombaji awe na vitendea kaz;j mwenyewe kama viti, meza, kabati za kuhifadhia chakula
nk.

/ 11.Mwombaiji ataje uzoefu na sifa zake zote katika maombi ya kazi anayoomba

/ 12. Endapo Mwajili hataridhika na mwenendo wa huduma inayotolewa na Mzabuni
] atasitisha mkataba wakati wowote.

/

13.Mwombaji atakayepata kazi hii ahakikishe Wafanyakazi wake wana vyeti vya
kupima Afya (Medical Examination Certificate).
MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA KWA WAOMBAJI WOTE WENYE SIFA NI KAMA
IFUATAVYO; ol
i. Mwaombaji anatakiwa kulipia Kitabu cha Zabuni kwa kazi aliyoomba kiasi cha Tsh.
30,000/= baada ya kupewa Bill / Control number / Account number toka Ofisi ya

Mwekahazina / Uhasibu. Kitabu cha zabuni kinapatikana katika Ofisi ya Manunuzi

na Ugavi (PMU). Risiti original aliyolipia mwombaji iambatanishwe kwenye

barua yake ya maombi.

ii. Mwombaji aandike jina na namba ya kazi aliyoomba juu ya bahasha ya f
maombi na atatoa NAKALA MOJA ya kitabu cha maombi na kitabu kimoja
ORIGINAL vyote vifungwe kwenye bahasha moja na kuandikwa JINA na |

- NAMBA YA ZABUNI husika juu ya bahasha ya maombi

ii. Baruaya Maombi iandikwe kwenda anwani ifuatayo;
KATIBU BODI YA ZABUNI,

S.L.P 70, ‘
SIKONGE.

iv. Vigezo vya tathimini ya zabuni hii ni kama ilivyoainishwa kwenye sheria ya

manunuzi ya umma 2011 na'kanuni zake 2013 na marekebisho yake ya mwaka
2016

14.Siku ya mwisho ya kuwasilisha maombi ni tarehe 20/06/2023, Jumanne saa 5.00 asubuhi
na ufunguzi utafanyika mara baada ya muda wa mwisho wa kuwasilisha maombi katika
ukumbi wa mikutano wa Halmashauri.

Waombaji au Wawakilishi wao wanakaribishwa kuhudhuria ufunguzi wa maombi yao
Baada ya ufunguzi taratibu zingine za Manunuzi zitafuata. |
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