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OFISI. YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
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TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MKATABA
e anawatangama Watanzania
a kazi za mkataba wa miaka
ufungasha mazao ya
a.Meneja wa Kiwanda
ko na Mauzo Il Fund|

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmshauri ya Wilaya ya Sikong
wote wenye sifa na uwezo wa kutuma. ‘maombi ya nafasi z
mitatu (3) (Wanaweza ongeza) katika kiwanda cha kuchakata na K
Nyuki kilichopo Halmaghauri ya Wilaya ya Sikonge katika nafasi ya
cha Mazao ya Nyuki,Katibu Muhtasi lll, Afisa Hesabu |l, Afisa Maso
Samfu Il (mwendesha mashlne) Fundi Sanifu Il ( Fundi wa mashlne) na MImzr

1.0 MENEJA WA KIWANDA — (NAFASI 1)

1.1 SIFAZAMUOMBAJI
Awe amehltrmu kidato cha nne au sita na mwenye Shahada ya pili (Masters)
katika moja ya fani za Utawala, Uongozi na usimamizi wa Rasilimali watu,
Shahada ya ’nyuki,sharia, Maendeleo ya Jamii kutoka katlka chuo chochote
klnachotambullwa na Serikali... ; e
Awe na Umn kati ya miaka kuan2|a mlaka 30 hadi’ 45 na wale ambao wapo

- kwenye utun‘!i shi wa umma, wenye uzoefu wa miaka mitatu katika kazi ya
Meneja wataPewa kipaumbele zaidi na maombi yao yapitie kwa mwaijiri wao.

1.2 MAJUKUMU YA KAZ| ‘ _ |
. Msimamizi mkuu wa kiwanda cha kuchakata mazao ya Nyuk| I et ket
ii. Kuwasnmamla watumishi wote walio chini yake S el SRR
ii. Kusimamia shughuh zote za kiwandani S
Kuandaa taarifa ya kila mwezi na kila robo ya shughull zote zlnazofanylka katika
kiwanda cha Kuchakata Mazao ya Nyuki

v. Kuandaa vik o mbalimbali na kutoa taarifa kwa wajumbe
vi. Kutoa taarifa; n/a mapato na matumizi kwa kila mwaka

vii.  Kusiamia mau}zo na masoko ya: bidhaa za mazao ya nyuki
viii. Kutangaza klwanda ndani na n;v ya mkoa wa Tabora bid o Pignsy I

ix. Kuhakikisha unatafuta masoko ya kutoka kwa bidhaa zote 6 klwé'hd.é

X.. Kusimamila rz 1S|I|mall mballmblu zmpo ndam ya klwanda cha kuchakata mazao ya

nyukl 1 : '
Xi. Atawaj|b|ka kwenye bodi ya uendeshajl wa kiwanda.
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Mazag Mbaji 8takaye fanikiwa kuajiriwa kama Meneja wa Kiwanda cha kuchakata

G O Ya nyukj Daraja Il atalipwa mshahara wa viwango vya Serikali mshahara wa
1 kwa mwezi,

2.0, ~ '
g KATIBY MAHSUSI DARAJA LA Ill - (NAFASI 1)
- SIFA ZA MWOMBAJI

- Awe mhitimu wa kidato cha nne (iv) au sita (vi)
- Awe amehudhuria mafunzo ya uhazili na kufaulu mtihani wa hatua ya Tatu
(Ambatanisha cheti)
- Awe amefaulu sorio la Hatimkato ya Kiswahili n
moja na amepata l;nafunzo ya komputa kutoka ch
Serikali na kupata chetl katika program za Windows, Microsoft Office,
Publisha.

2.2. MAJUKUMU NA KAZI TR CLmandaigi
a - Sereal mshe

ao, na kuwaelekeza sehemu

a kingireza maneno 80 kwa dakika

uo chochote kinachotambuliwa na
Internet, Email na

i.~-. Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawalda e
ii. Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida z

wanapoweza kushughullklwa A
iii. Kusaidia-kutunza taarifa/kumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za
vikao,safari za'Mkuu wake na ratiba ya kazi zingine zilizopangwa kutekelezwa
katika Ofisi a ana%ofanyla kazi, na kumuarifu Mkuu wake kwa wakati Un30hltajlka '
iv. Kumsaidia kuta:uta na kumpatia‘mkuu wake majalada,” nyaraka au kltu chochote
. kinachobhitajika katika shughuli za kazi hapo | ofisini.
v. Kusaidia kufi klsha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake na pia
kumuarifu kuhusu taaria zozote anazokuwa amepewa na wasaidizi wao.
Kusaidi kupokea majalada, kuyagawa kwa maofisa walio katika sehemu alipo na
kuyakusanya,kuyatunza na kuyarudisha sehemu zinazohusika. =
vii. Kutekeleza kazi; ‘zozote atakazokuwa amepangiwa na msimamizi wake’ wa kazn :
vii. Utawajibika kwa;Meneja wa Kiwanda cha kuchakata mazao ya Nyuki- - 5b
2.3. Mwombaji atakaye fanikiwa kuajmwa kama Katibu Mahsusi DaraJa III atallpwa
mshahara wa v1wanr§o vya Senkall katlka ya Mshahara wa TGS B/1 kwa mwezi.

3.0 AFISA HESABU DARAJA II (NAFASI 1)

3.1 SIFA ZA MUOi#3AJI ‘ ‘ T
- Awe mhitimu wa kldato cha nne (iv) au sita (vi) R M A
- Awe na shahada ya -Usimamizi wa Fedha au Stashahada ya juu ya Uhasubu kutoka
Chou Kikuu / Taasnsr yoyote inayotambuliwa na'Serikali. = ., "’ '

,32MAJUKUMUYAKAZI o s

i.  Kuidhinisha h‘at| za malipo

ii. Kuandika ta*‘i"ﬁfa 'ya mapato na matumizi ya mwezi..

ii.  Kusimamia shughuh za uhasibu. kwenye kitengo chako v Aot ,‘*:’j‘:ﬂ*‘t:"’..:r": X
irv. Kuandika taaylfa ya maduhuli ;i ¢ S TER N b ';"‘ i ;
v, Utawajibika-kiva Meneja wa Kawanda cha kuchakata mazao:ya Nyuk|. i

3.3 Mwombaji atal«aye fanikiwva kuajiiwa kama Afisa Hesabu Daraja |l atalipwa
mshahara wa vnwango vya Serikall katika ya Mshahara wa TGS D/1 kwa mwezi.
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4,0
QTSA MASOKO NA MAUZO Il (NAFASI 1)

IFA ZA'MuomMBAJI

- Awe Mhitimu wa kidato cha nne (iv) au sita (vi)
~ Awe na shahada ya usimamizi wa Biashara na maso e
kinachotambuliwa na Serikali. T

4.2  MAJUKUMU YA KAZ|

i.  Kutafuta masokoya ndani na nje

ii.  Kuhakikisha dbora wa bidhaa zinazonunuliwa na kuuzwa

iii.  Kurekodi uzalishaji wa bidhaa zinazozalishwa kila siku

iv.  Kuhakikisha usafi wa mazingira ya bidhaa

v.  Kuratibu usafirishaji wa bidhaa zinazoingia na kutoka

vi.  Kutunza kumbukumbu ya bidhaa zote zinazouzwa

vii.  Kutunza kumbukumbu ya bidhaa zote zinazopokelewa kwa ajlll ya mauzo
viii.. . Kutoa taarifa:ya hali ya masoko na mauzo kwa meneja wa kiwanda

ix. ' Kutoa taarifa®ya mahitaji ya soko

. x.  Utawajibika kwa Meneja wa kiwanfa
43 Mwombaji atakaye fanikiwa kuajiriwa kama Afisa. Masoko na Mauzo. Daraja.ll
atalipwa mshahara wa viwango vya Serikali katika ya Mshahara wa TGS D/1

kwa mwe2|

ko kutoka .katika chuo
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5.0 FUNDI SANIFU II (Mwendesha mashme) (NAFASI 1)
5.1 SIFA ZA MUOMBAJI i I s

- Awe mhitimu wa kldato cha nne (|v) au sita (vi)
-. Awe na elimu ya Stashahada ya utalaamu wa mltambo na mashine kutoka katlka
chuo klnachotambulRNa na Serikali '
- Awe tayarl kufanyg kazi katlka mazmglra yoyote S 3 :
5.2 MAJUKUMU YA, KAZI RS RS
i: Kutunza mashine zote ZI|IZOp0 kiwandani
ii. Kuendegsha mashine zote utazazopanglwa na mkuu wako wakazi : -
iii.  Kutunza kumbukumbu za mali ghafi zinazoingia na kutoka
iv. Kutunza vifaa L vyote utavyotumla katika kazi yako i A
v.  Kutoa taarifa ya kuharibika kwa mashine kwa mkuu wako v wakazr. )
vi. | ?Utawajlblka kwa Meneja wa Klwanda chaJkuchakata mazao ya NS/ukl i
vii. = Kurekodl shughull za uzallshajl wa mazao ya Nyuki kila siku.

TRRE LN 4] i

5.3 Mwombajl atakaye fanlklwa kuajlrlwa kama Mwendesha Mashine Daraja Il atalipwa -
mshahara’'wa"viwango vya 'Serikali katika ya Mshahara wa TGS cn kwa mweZI '

18

A R Tshiiey
6.0 FUNDI SANIFU' il (Fundl wa. mashlne) (NAFASI 1) R e
6.1 SIFA ZA MUOMBAJI R e nid o
- Kuajiriwa fundi samfu mashlne msa|d|2| allyefaulu mtihani wa kldato cha IV au snta (V|)

na mwenye mafunzn ya mwaka mmoja ya utaalamu wa Ufundi wa mitambo ya kisasa
katika chuo- klnachotambullwa na Serikali.

- Awe amefaulu mt|Han| wa chetl cha maJar|b|o ya ufundl daraja lall (Grade Test II).
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6.2 M
AI:UKUMU YA KAZAI B

KL’:':;amlﬂa jinsi ya ku"funga mashine mpya zinazowekwa kwenye k|wanda
ii. KUandT(a actlon plan” na kuhakikisha unaifuata

i Kuf Ika taarlfa ya matengenezo ya mashine

v anya ukaguzn wa mara kwa mara katika mashine zote

¢ Kukagua mashlne zote kabla ya kuanza kazi

V. Kutoa taarifa'ya ubovu wa mashine kwa mkuu wako wa kazi ;

Vi Kuandaa makisio ya gharama ya mahitaji ya wpunkwa ajili ya matengenezo ya
mashine :
vm. Utawajibika kwa Meneja wa Kiwanda cha kuchakata mazao Y@ Nyuki
Sanifu mashine I atalipwa

6.3 Mwombaji atakaye fanikiwva kuajiiwa kama Fundi
mshahara wa v1wango vya Serikali katika ya Mshahara wa TGS C/1 kwa mwezi.

7.0 MLINZI (NAFASI 1) e
7.1 SIFA ZA MUOMBAJI : b, AT

- kuajiriwa wahntlmu wa kidato cha nne waliofuzu! mafunzo” /ya‘Mgambo/PolisilJKT na
mafunzo ya zumamolo kutoka katika chuo kmachotambullwa na Serikali.

- Awe na cheti cha gambo el S

- Asiwe ameshtaklwa kwa makosa yoyote ya Jinai

- Awe mwenye sifa njema na nldhamu :

7.2 MAJUKUMU YA KAZI ! e e il g eagtiges
Mlinzi wa klwanda cha kuchakata mazao ya N bt fie

. Kulinda usalama:wa majengo,ofisi.na mali za 0
- Kuhakikisha kwamnba mali yoyote: ya Ofisi inayoto

ya idhini ba landlkwe “Gate Pass”. ,
Kuhakikisha kuwa mali yoyote inayoingizwa mlangoni inazo hati za uhalall wake

Kuhakikisha kwa;nba milango na madmsha yote yamefungwa |pasavyo mW|sho wa

yuk| .
fisi mchana na usiku
lewa mlangoni (nje.ya Ofisi ina hati

saa za kazi 2 2
yote yatakayotokea Katika sehemu’” ya kazl'mfano moto;

‘ Kupambana na majanga yo
" . uvamizi, mafuriko n.k na kutoa taarifa mapema kwa Mkuu wako wa kazi na kisha

 kwenye vyombo vya ulinzi na usalama kama vile Polisi na Zimamoto.
Kutoa ushauri we; jinsi ya kuboresha huduma ya ulinzi mahali pa kazi
Kuhakikisha mazmglra ya nje kiwandani ni masafi na kuvutia
Utawajibika kwa | eneja wa Kiwanda cha kuchakata mazao ya Nyuk| ,
7.3 Mwombaji atakgye fanikiwa kuajlrlwa kama, Mlln2| atahpwa mshahara’wa vnwango

vya Serikali katika y@ Mshahara wa TGOAS A/ kwa mwezi.”

3.0 MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA KWA WAOMBAJI WOTE:

Muombaji awe Raia wa Tanzania na awe tayan kufanya kazi kat|ka klwanda cha

Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge.
Barua za muombaji ziambatanishwe na nakala za vyeti vya Elimu,’ Taaluma

-

2,

-~ Mahakama na picha mbili za rangi (Passport 5|ze) za' hivi kanbunl’ it

' Barua za magmbi znambatanlshwe na maelezo binafsi ya muombaiji (CV).
'Testlmon|alsa{Prowsmnal 'Resllts”, “Statement of: Results”, hati za matokeo za

e na sita (fon'n IV and form \Y/| Results shps) HAVITAKUBALIWA s

w

kidato cha nne
{ 3
ik

L3
Lsewgrma

cheti cha kuzaliwa, kitambulisho cha Taifa (NIDA) V|I|vyoth|b|t|shwa na Wak||| au -
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v 5. Waombaji walj : o
kutokabsgr::;y?:mt?hzje' ra nc.hi waambatani§he uthibitisho .wa: V‘{?t%W?o
_ M‘UOmbaji aWé mtanzanr_n a Taifa (NEC.TA) na. Mamlaka h.usnk.a._ i
nafasi ya Meriei ia mwenye umri wa miaka 18 hadi 45 1P
R 4 7. Mworibai Neja awe na umri wa kuanzia miaka 30 - 45. =
4 - Mwombaji atakayekiuka utaratibu wa maombi haya, hatashughulikiwa O
Ajira hizi ni za mkataba wa miaka (3) - Renewable e
9. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 25/071‘2022 S.fi‘.a_;9:3° Alasin,
maombi yatumwe kwa njia ya Posta na maombi yatakayoletwa: kwa mkono
hayatapokelewa. i S |
NB. Tangazo hili Pi&%"napatikana katika tovuti ya Halmashauri www.sikongedc.go.tz

Maombi yoté’yatuﬁjwe kupitia posta kwa anuani ifuatayo: -

kuwa kwenye

mbi lake.
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