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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE

1 ARFIE: 31/05/2022

TANGAZO

LA
KUTOA HUDUMA YA ULINZI

LG A/121/2022/2023/NC/01

Halmashauri va Wilava va Sikonge mapenda huwatangazia wananchi wole wenye
Makampuru va Ulinzi yenve nia na uwezo wa kuloa huduma ya ulinz) katika Ofisi na
maenco mbalimbali yaliyopo ndani ya Halmashaun yva Wilava ya Sikonge Kazi hii ni
kuanzia tarche 01 Jular, 2022 hadi tarehe 30 Juni, 2023

Unakaribishwa huleta Vidadisi bei vvako vya bei kwa ajili va utekelezap wa kazi kama
divyoeless a kwenye Maelezo va Mahitaji na Bei kama ilvyolalanuliwa katika Sehemu va 1l

Vitabu vya Vidadisi bei vinapatikana katika Ofisi ya Manunuzi na Ugavi Makao Makuu
ya Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge kwa bei ya Tsh. 15,000/ kwa Kampuni itakayomba

kazi hii

Vidadisi Bei vyote vitumwe vikiwa vimeazwa nakala halisi (ORIGINAL - MOJA) na (COTY
- MBILY) zimasotanana, zilizojazwa kwa usahihi na ahzowekwa kwenye bahasha na juu
vake iandikwe kama ifuatavyao,

“KIDADIS] BE1 NA. LGA/121/2022 - 2023 /NCG/01" KWA UTOAJ1 WA HUDUMA YA
ULINZI KATIKA OFISI NA MAENEO MBAL] MBALI YA HALMASHAURI YA WILAYA

YA SIKONGE

\Maombi vote vapelekwe (yatumwe) kwa, Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W) Kitengo cha
Manunuei, S.L.P 70, SIKONGE.

Kampuni iwe na Walinzi waliopitia mafunzo ya Mgambo au JKT na wawe waaminifu
kulinda mali za umma
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Kampuni iwe na Dhamana ya MALI ISIYOHAMISHIKA kama Bondi va Benki nk Kwa ajili
ya kulipa fiia pindi wizi au uharibifu wowote utatokea wakati wa kutekeleza mkataba

Kampuni iwe na Leseni halali ya Biashara na kivuli chake kiambatanishwe kwenye maombn
vake

Kampuni ionyeshe utambulisho kwamba inalipa Kodi (TIN Number) na kivuli chake
kambatanmishwe kwenye maombi vake

Kampuni iwe imesapliwa na Msajili wa Makampuni (Brela) na kivuli cha usajili
kiambatanishwe kwenye maombi yvake

kampum tonveshe gharama va Mlinzi mwenye silaha (Armed security Guard) na gharama
va mlinzi asivehuwa na silaha (Anarmed security Guard).

Gikuva mwisho va huwasilisha Nukuu za bet i siku ya Jumatatu tarehe 13.6.2022 saa 5.00

Asubuln Nukuu za bet 2tafunguliwa hadharan mara tu baada ya muda wa mwisho wa
kupobva maombe Ulungust utalanvika mbele va wawakilishi wa wazabum wanacamua

huhudhurna katka ufunguap wa zabuni katika ukumbi mdogo uliopo katika jengo la ldara

va Fhmu Sckondan
Nubuu 2a ber 2itakazochelewa, sehemu va nubuy va bet, nukuw za bei za kielektroniki, na

nukuu za ber ziszotunguliwa katika tukio la utunguap wa nukuu za bei, kwa hali yovote tle
nukuu za ber hizo hazitakubaliwa kwa tathmim
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Seleman M Pandawe

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
SIKONGI

MZIENGENTI MTENDAN
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