JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE

Barua zote Ziandikwe na kutumwa kwa: Mkurugenzi Mtendaiji (W)
Simu:  +255 659 566703 (Direct line) S.L.P. 70, SIKONGE
TABORA

Barua Pepe: ded@sikongedc.go.tz

TAREHE: 20/05/2022

TANGAZO
LA

ZABUNI YA KUFANYA TATHIMINI YA ATHARI
ZA KIMAZINGIRA / KIJAMII KATIKA KIWANDA
CHA KUCHAKATA MAZAO YA NYUKI KATIKA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE

LGA/121/2021/2022/NC/06
MARUDIO -2

1. Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge inapenda kuwatangazia wananchi wote ikiwemo
watu Binafsi na Makampuni yatakayoweza kufanya Tathimini ya Athari za Mazingira
/ Kijamii katika Kiwanda cha kuchakata Mazao ya Nyuki cha Halmashauri ya Wilaya
ya Sikonge ambapo gharama za Kiwanda ni Tsh. 757,585,290/ =

MASHARTI KWA MWOMBAJI

01. Muda wa Tathimini usizidi miezi 2 (miwili) tu

02. Kitabu cha Tathimini pamoja na Cheti viwasilishwe kwa MKurugenzi Mtendaji wa
Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge ndani ya muda wa kikanuni wa uwasilishaji wa
Kitabu na Cheti.



03. Kampuni au Mwombaji aoneshe utambulisho kwamba analipa Kodi (TIN Number) na
kivuli chake kiambatanishwe kwenye maombi yake

04. Kampuni iambatanishe Namba halisi ya hati ya mamlaka (POWER OF ATTORNEY)
original

05. Mwombaji aonyeshe uzoefu katika kazi husika na aambatanishe vivuli vya barua ya
kupata kazi toka kwa mwajiri wake alikofanyia kazi au aambatanishe kivuli cha ‘Cheti
cha kumaliza kazi’ (Certificate of Completion)

06. Mwombaji awe amesajiliwa na Baraza la Taifa la Usimamizi wa Mazingira

07. Maombi yote yapelekwe (yatumwe) kwa ;

Katibu wa Bodi ya Zabuni,
Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge,
S.L.P 70,

SIKONGE.

08. Siku ya mwisho ya kuwasilisha maombi ni siku ya Jumanne tarehe 31.05.2022 saa 6:00
Mchana. Maombi yatafunguliwa hadharani mara tu baada ya muda wa mwisho wa
kupokea maombi. Ufunguzi utafanyika mbele ya waombaji au wawakilishi wa
wazabuni wanaoamua kuhudhuria katika ufunguaji wa zabuni katika ukumbi mdogo
uliopo katika jengo la Idara ya Elimu Sekondari

09. Maombi yatakayochelewa, sehemu ya maombi, maombi ya kielektroniki, na maombi
yasiyofunguliwa katika tukio la ufunguaji maombi, kwa hali yoyote maombi hayo
hayatakubaliwa kwa tathmini. ;

Seone—

Seleman M. Pandawe
MKURUGENZI MTEN DAJI (W)
SIKONGE
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VAT =71 MTENDA .
MRORUGENZ! MTERDA.
- WILAYA~ SIKONGE




