JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA e
OFISI YA RAIS 77 - N
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA aemsd A
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE -

TANGAZO Tarehe: 28/03/2022

TANGAZO LA KAZI YA KUTENGENEZA MIUNDOMBINU YA UMEME KATIKA
MAJENGO SITA (06) YA HOSPITALI YA WILAYA YA SIKONGE (MORTUARY BLOCK,
SURGICAL FEMALE WARD BLOCK, SURGICAL MALE WARD BLOCK, THEATRE
WARD,STAFF HOUSE AND EMERGENCY MEDICAL DEPARTMENT)

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge anawatangazia Mafundi wote
wa umeme wenye uwezo wa kufanya kazi ya kutengeneza Miundombinu ya umeme katika
cha Mlogolo Kata ya Sikonge.Hivyo kazi ya kutengeneza Miundombinu ya umeme

inatarajiwa kufanyika katika Majengo yafuatayo;

WODI YA UPASUAJI WANAUME - LGA/121/2021 - 2022/W/01
WODI YA UPASUAJI WANAWAKE - LGA/121/2021 - 2022/W/02
JENGO LA UPASUAJI- LGA/121/2021 - 2022/W/03

JENGO LA KUHIFADHIA MAITI-LGA/121/2021-2022/W/04
JENGO LA HUDUMA ZA DHARURA-LGA/121/2021-2022/W/05
NYUMBA YA WATUMISHI-LGA/121/2021-2022/W/06

P R e

Kwa kuwa njia ya ujenzi inayotumika ni ya kutumia wataalamu wa ndani na kununua
vifaa (Force Account); Hivyo basi, Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya
Sikonge anawatangazia wananchi wote wenye uwezo na sifa zilizotajwa hapo chini
watume maombi yao kwa ajili ya kazi hizo :-

i. Awe Mtanzania mwenye umri usiopungua miaka ishirini na moja (21) na
asizidi miaka 55 na Mwenye ujuzi na uzoefu wa kazi za ufundi umeme
anayeishi Mkoa wa Tabora ama Mikoa Jirani; (Mafundi wenye sifa
wanaoishi Mkoa wa Tabora na Wilaya ya Sikonge watapewa

kipaumbele).



ii.

iii.

iv.

vi.

vii.

viii.

Awe na uwezo wa kusoma na kutafasiri michoro, vipimo na uwiano wa
kazi za kutengeneza miundombinu ya umeme katika Majengo.

Aeleze uzoefu alionao kwenye kazi za ufundi umeme hususani majengo
ya umma .

Awe amewahi kufanya kazi ya umeme yenye thamani isiyopungua
Milioni tano (05)

Asiwe na historia ya kudhulumu, kutapeli au kutowalipa mafundi
anaoshirikiana nao au kushindwa kukamilisha kazi alizowahi kupewa.
Pia awe hajawahi kupatikana na kosa lolote 1a jinai au kufungwa jela.
Ajaze bei/ gharama anazoomba kwa ajili ya kazi atakayoifanya
(Schedule of labour)

Awasilishe Mpango kazi wake,ukionyesha Mtiririko wa shughuli pamoja
na muda atakaotumia ili kuzikamilisha

Awe na uwezo wa kuwalipa mafundi na vibarua watakaomsaidia kazi
kabla ya malipo yake kufanyika, malipo yatafanyika baada ya kazi
kusuka Miundombinu ya umeme kukamilika katika Jengo husika.
(Hakutakuwepo na malipo ya awali ( No Advance Payment).

Awe na uzoefu wa kazi anayoiomba kwa muda usiopungua miaka 3 na
aeleze Taasisi alizofanyia kazi, aonyeshe barua ya kupewa kazi (Letter
of acceptance) au cheti cha kukamilisha kazi (Certificate of
Completion). Nyaraka hizo ziambatanishwe kwenye barua ya maombi.

Awe amesajiriwa na EWURA

Aina ya kazi zitakazofanyika:

A.

Kutindua na kuweka bomba (conduits)Katika Jengo husika kulingana na
Michoro iliyopo.

Kuweka Mifumo ya umeme kwa kusambaza waya katika Jengo husika
kulingana na Michoro iliyopo (Electrical installation)

Kufunga vifaa vya umeme katika Jengo husika kulingana na Michoro iliyopo

NB: (1) Kazi zilizotajwa hapo juu zitafanyika mafundi wawili kwa mgawanyo

. wa Majengo manne ambayo ni Majengo namba (1-4) na fundi wa pili

atafanya kazi katika Majengo Mawili ambayo ni Majengo namba (4-5). Hivyo

fundi anayeoomba ataje aina (jina) na namba Majengo anayoomba.



MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA KWA WAOMBAJI WOTE WENYE SIFA NI
KAMA IFUATAVYO;

ii.

1il.

iv.

Waombaji wanatakiwa kuja kuchukua Michoro ya kazi waliyoomba katika
Ofisi Mganga Mfawidhi mara baada ya kulipia kiasi cha Tsh. 15,000.00
katika benki; kupitia Akaunti namba 51210013092 yenye Jina la Hospitali
ya Wilaya ya Sikonge. Risiti aliyolipia mwombaji iambatanishwe kwenye
barua yake ya maombi.Fedha hii haitarudishwa

Mwombaji anatakiwa kuainisha katika maombi yake Mradi anaoomba
(Mwombaji ataje jina na kazi ya Jengo analoomba )

Maombi yote yawekwe kwenye bahasha na kufungwa na juu ya bahasha
iandikwe kazi iliyoombwa kama ilivyofafanuliwa hapo juu.

Vifaa vyote vitakavyotumika katika kazi husika ya kutengeneza
Miundombinu ya umeme vitanunuliwa na Ofisi ya Mganga Mfawidhi
Hospitali ya Wilaya ya Sikonge kupitia Kamati ya Manunuzi

Barua ya Maombi iandikwe kwenda anwani ifuatayo;

Mwenyekiti Kamati ya Ujenzi
Hospitali ya Wilaya,

S.L.P 70,

SIKONGE.

Siku ya mwisho ya kuwasilisha maombi ni tarehe 04/04/2022, Jumatatu saa 7.00

mchana katika Ofisi ya Mganga Mfawidhi Hospitali ya Wilaya Sikonge. Ufunguzi

utafanyika muda huo. Waombaji au Wawakilishi wao wanakaribishwa

kuhudhuria ufunguzi wa maombi yao. Baada ya ufunguzi taratibu zingine za

Manunuzi zitafuata.

Imetolewa na;

YusuphMiamza
Kaimu Mkurugenzi Mtendaji
Halmashauri ya Wilaya
SIKONGE.

MR’URUGEIM MTENDAS 11
WILAYA ~ SioneE



