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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA G

OFISI YA RAIS r ~

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALL ZA MITAA £
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE

TANGAZO Tarehe: 09/03/2022
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TANGAZO LA KAZI ZA UJENZI WA MRADI WA VYOO CHINI YA MRADI WA SRWSSP
KATIKA HOSPITALI YA WILAYA YA SIKONGE KUANZIA MWEZI MARCH HADI APRIL
MWAKA 2022

Ofisi ya Mganga Mfawidhi Hospitali va Wilaya ya Sikonge ilivopo Kyt cha Mlogole Kata
va Sikonge katika Halmashaurn ya Wilava va Sitkonge imepala fedha kwa ajili ya Ujena
wa kuboresha Miundo mbinu ya vyoo chini ya Mradi wa SRWSSP kwa Mwaka wa Fedha
2021/2022 Kutokana na kupata fedha hizo ujenzi wa Matundu ya vyoo katika enco la
Mradi unatarajiwa kuanza Mwersi March na kukamilika Mwezi Apnl Mwaka 2022.

Ujenzi wa Mradi huo ni kama ifuatavyo,

[’sm | T AINA YA MRADI NAMEBA YA MRADI

lm TUJENZI WA MRADI WA VYOO MATUNDU 12 | LGA/121/2021-2022/DH/01 ﬂ

Kwa kuwa njia ya ujenzi inayoturmika m va kutumia wataalamu wa ndam na kununua
vifaa (Force Account); Hivyo basi, Ofis1 va Mganga Mlawidh Hospitahh va Wilaya Sikonge
inawatanpazia wananchi wote wenye uwezo na sifa zailizotaywa hapo chim watume
maombi yao kwa ajili ya Ujenzi huo -

i. Awe Mtanzania mwenye umri usiopungua miaka ishirini na moja (21) na
asizidl miaka 55 na Mwenye Ujuzi na Uzoefu wa kazi za Ufundi Ujenzi
anayeishl Mkoa wa Tabora ama Mikoa Jirani; (Mafundi wenye sifa
wanaoishi Mkoa wa Tabora na Wilaya ya Sikonge watapewa

kipaumbele).
ii. Awe na uwezo wa kusoma na kutafasiri michoro, vipimo na uwlano wa

vifaa vya ujenzi.
1. Acleze uzoefu alionao kwenye ujenzi hususani majengo ya umma .
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iv. Asiwe
na historia ya kudhulumu, kutapeli an kutowalipa mafundi

ana
Piaushl.rikiana nao au kushindwa kukamilisha kazl alizowahi kupewa.
awe hajawahi kupatikana na kosa lolote la jinai au kufungwa jela.

vi i
Ajaze bei/gharama anazoomba kwa ajili ya kazi atakayoifanya
(Schedule of labour)
v.l- .

Awasilishe Mpango kazi wake,ukionyesha Mtiririko wa shughuli pamoja
na muda atakaotumia ili kuzikamilisha

vii. Awe na vitendea kazi binafsi vya Mafundi kama vile Futi, Kamba, Pima
maji nk.

vili.

Awe na kikosi kazi cha Mafundi wasiopungua watano (5) na Wasaidizi

wa fundi wasiopungua 5 hadi 10 kwa kazi anayoomba.

ix. Awe na uwezo wa kuwalipa mafundi na vibarua watakaomsaidia kazi
kabla ya malipo yake kufanyika, malipo yatafanyika mara baada ya
Mhandisi wa ujenzi (W) kuridhika na ubora wa kazi husika.

x. Awe na uzoefu wa kazl anayoiomba kwa muda usiopungua miaka 3 na
aeleze Taasisi alizofanyia kazi, aonyeshe barua ya kupewa kazi (Letter
of acceptance) au cheti cha kukamilisha kazi (Certificate of

Completion). Nyaraka hizo ziambatanishwe kwenye barua ya maombi.

Aina ya kazi zitakazofanyika:

A

1.
J.

Kufyatua tofali

B. Kujenga msingi wa jengo (sub structure)
C. Kunyanyua jengo (super structure)

D.
E
F

Kuezeka (Roofl structure and covering|

 Kusimika fremu na kufunga milango na madirisha
 Umaliziaji (Finishing)

G.
H.

Kupaka rangi na mapambo (Painting and decoration)

Ujenzi wa mashimo ya maiji safi na taka (Watcr supply and sewage systemj}
Kuweka umeme (Electrical installation)

Kuweka mifumo ya maji safi na taka (Water supply and sewage system) kwenye

majengo yote ya vyoo na kwenye mashimo ya maji taka

NB: (1) Kazi zilizotajwa hapo juu zitafanyika kwenye Macneo Mawili tofauti
ndani ya Hospitali ya Wilaya ya Sikonge kwa ujenzi wa Matundu sita (06) ya

vyoo katika kila cneo litakaloamuliwa na Kamati ya ujenzi wa Mradi wa
vyno.
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MAMBO MUHIMU YA K NYE
UZINGATIA KWA WAOMBAJ

1 WOTE
KAMA IFUATAVYO; TR

i. Wa i iw :
ombaji wanatakiwa kuja kuchukua BOQ Michoro ya kazi walivoomba

katika Ofisi Mganga Mganga Mfawidhi mara baada ya kulipia kiasi cha TZS.
10,000.00 katika benki kupitia akaunt va Hospitali ya Wilaya ya Sikonge

51210013092 tawi la NMB. Risiti aliyolipia mwombaji iambatanishwe
kwenye barua yake ya maombi.
ii. Mwombaji anatakiwa kuainisha katika maombi yake Mradi anaoomba
(Mwombaji ataje jina na namba ya kazi aliyoomba |
iii. Maombi vote yaweckwe kwenye bahasha na kufungwa na juu ya bahasha
jandikwe kazi ihyoombwa kama ilivyofafanuliwa hapo juu

iv.  Vifaa vyote vitakavyotumika katika ujenz husika vitanunuliwa na Ofisi ya
Mganga Mfawidhi Hospitali ya Wilaya ya Sikonge

v. Kamati ya ujenzni kwa kushirikiana na Ofisi ya Mhandisi ujenz
(W), itampitisha fundi mwenve vigezo kabla ya kufunga Mkataba

vi. Barua ya Maombi iandikwe kwenda anwani ifuatayo;
Muwenyekiti Kamati ya Ujenzi wa Mradi wa vyoo,
Hospitali ya Wilaya,
S.L.P 70,
SIKONGE.

Siku ya mwisho va kuwasilisha maombt m tarche 16/03/2022, Jumatano saa

7 00 mchana katika Ofisi ya Mganga Mfawidhi Hospitali ya Wilaya Sikonge.

mchane c si piel ones

Uf . ytafanyika muda huo. Waombaji au Wawakilish1 wao wanakaribishwa
unguzi

¥ i i Iiﬂ ] c Za

lewa 1na;
. Selemani Pandawe
Mkurugenzi Mtendaji (W1,
SIKONGE.
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