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HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE
Tel: 4235 732 988355 (Direct line)
Fax: +255 732 - 9888035 S.L.P, 70,
Sikonge,
037212022

e-mail ; ded@sikongede. go, 12

TANGAZO LA KAZI ZA UKAMILISHAJI WA UJENZI WA GHOROFA YA KWANZA
KATIKA JENGO LA OFISI YA HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE
ya Wilaya ya Sikonge imepata fedha kwa ajili

Ofisi ya Mkurugenzi Miendaji wa Halmashauri
a Sikonge,

ya Ujenz wa Ghorofa ya kwanza, katika Jengo la Ofisi za Halmashauri ya Wilay
Hivyo ujenzr unatarajia kuanza hivi karibuni kwa mfumo wa Force Account (Local Fundi),
zifuatazo ni kazi zitakazofanyika.

I. FUNDI UWASHI, NAFASI 5

2. FUNDI MFUMO WA UMEME NAFASI 1

3. FUNDI MFUMO WA MAJI SAFI NA MAJ] TAKA NAFAS] 1

4. FUNDI RANG] NAFASI 2
FUNDI WA KUTENGENEZA NA KUFITISHA MILANGO YA GRIL] NAFASI 2
6. FUNDI WA KUTENGENEZA NA KUFITISHA MADIRISHA YA GRIL! NAFASI 1
7. MTAALAMU WA KUFUNGA MFUMO WA MTANDAO KIAMBO{(Local Area

Network (LAN)) NAFASI 1

W

Kwa kuwa njia ya ujenzi inavotumika ni ya kutumia wataalamu wa ndani na kununua

vifaa (Force Account); Hivyo, Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge
anawalangazia Wananchi wole, (Malundi); wenye uwezo na sifa zilizotajwa hapo chini
watume maombi yao kwa ajili ya Ukamilishaji wa Ujenz wa Ghorofa ya kwanza katika

Jengo la Ofisi za Halmashauri:-

i. Awe Mtanzania mwenye umri usiopungua miaka kumi na nane (18)
Mwenye Ujuzi na Uzoefu wa kazi za Ufundi Ujenzi anayeishi Mkoa

wa Tabora; (Mafundi wenye sifa wanaolshi Wilaya ya Sikonge

watapewa kipaumbele).
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ii. Awe na uwezo wa kusoma na kutafasiri michoro,vipimo na uwiano
wa vifaa vya ujenzi.

iii. Aoneshe majengo yasiyopungua mawili (2) ya serikali, alivowahi
kujenga.

iv.  Asiwe na historia ya kudhulumu, kutapeli au kutowalipa mafundi

anaoshirikiana nao au kushindwa kukamilisha kazi alizowahi
kupewa.

v. Aoneshe ni kwa muda gani atamaliza ujenzi wa kazi anayoomba.

MENGINEYO

V.

vi.

Vii.

viil,

Muombaji  anatakiwa kuja kuchukua BOQ na michoro va kazi husika
anayolomba katika Ofisi ya Manunuzi na Ugavi mara baada ya kulipia kiasi
cha Tsh. 30,000.00 kupitia bili zitakazotolewa ofisi ya Uhasibu; (Mwombaj

afike ofisi ya Mweka hazina wa Wilaya ili apewe bill na akaunti ya kulipia).

Maombi yote vawekwe kwenye bahasha na kufungwa na juu ya bahasha

iandikwe kazi iliyoombwa kama ilivyofafanuliwa hapo juu

Maombi yote yaandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya
ya Sikonge na kuwasilishwa katika Ofisi ya Manunuz na Ugavi,Halmashauri
va Wilava Sikonge

Vifaa vyote vitakavvotumika katika ujenzi husika vitanunuliwa na Ofisi ya

Halmashauri ya Wilaya Sikonge

. Siku ya mwisho ya kuwasilisha Maombi ni tarehe 10/02/2022, Alhamisi saa 4.00

Asubuhi. Usaili utafanyika kwa kila mwombaji siku hiyo ilikupat

a mafundi wenye

sila stahiki.

Imetolewa na;

Seleman Pendawe
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
SIKONGE

MKURUGENZ! MTENDAJ
“WILAYA= SIKONGE
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