JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE

T ANG AZO Tarehe: 25/01/2022

TANGAZO LA KAZI ZA UJENZI WA MAJENGO SITA (06) YA HOSPITALI YA WILAYA
YA SIKONGE (MORTUARY BLOCK, SURGICAL FEMALE WARD BLOCK, SURGICAL
MALE WARD BLOCK, THEATRE WARD,STAFF HOUSES AND EMERGENCY MEDICAL
DEPARTMENT)

ya Sikonge katika Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge imepata fedha kwa ajili ya Ujenzi
wa kuboresha Miundo mbinu mbalimbali ya kutolea Huduma kwa Mwaka wa Fedha
2021/2022. Kutokana na kupata fedha hizo ujenzi wa Majengo yafuatayo unatarajiwa
kuanza Mwezi Februari Mwaka 2022.

Majengo hayo ni kama ifuatavyo;

WODI YA UPASUAJI WANAUME - LGA/121/2021 - 2022/W/01
WODI YA UPASUAJI WANAWAKE - LGA/121/2021 - 2022/W/02
JENGO LA UPASUAJI- LGA/121/2021 - 2022/W/03

JENGO LA KUHIFADHIA MAITI-LGA/121/2021-2022/W/04
JENGO LA HUDUMA ZA DHARURA-LGA/121/2021-2022/W/05
NYUMBA ZA WATUMISHI-LGA/121/2021-2022/W/06
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Kwa kuwa njia ya ujenzi inayotumika ni ya kutumia wataalamu wa ndani na kununua
vifaa (Force Account); Hivyo basi, Ofisi ya Mganga Mfawidhi Hospitali ya Wilaya Sikonge
inawatangazia wananchi wote wenye uwezo na sifa zilizotajwa hapo chini watume
maombi yao kwa ajili ya Ujenzi huo:-

i. Awe Mtanzania mwenye umri usiopungua miaka ishirini na moja (21) na
asizidi miaka 55 na Mwenye Ujuzi na Uzoefu wa kazi za Ufundi Ujenzi
anayeishi Mkoa wa Tabora ama Mikoa Jirani; (Mafundi wenye sifa
wanaoishi Mkoa wa Tabora na Wilaya ya Sikonge watapewa

kipaumbele).



ii. Awe na uwezo wa kusoma na kutafasiri michoro, vipimo na uwiano wa
vifaa vya ujenzi.

iii. Aeleze uzoefu alionao kwenye ujenzi hususani majengo ya umma .

iv. Asiwe na historia ya kudhulumu, kutapeli au kutowalipa mafundi
anaoshirikiana nao au kushindwa kukamilisha kazi alizowahi kupewa.
Pia awe hajawahi kupatikana na kosa lolote la jinai au kufungwa jela.

v. Ajaze bei/gharama anazoomba kwa ajili ya kazi atakayoifanya
(Schedule of labour)

vi. Awasilishe Mpango kazi wake,ukionyesha Mtiririko wa shughuli pamoja

na muda atakaotumia ili kuzikamilisha

vii. Awe na vitendea kazi binafsi vya Mafundi kama vile Futi, Kamba, Pima
maji nk.

viii. Awe na kikosi kazi cha Mafundi wasiopungua watano (5) na Wasaidizi
wa fundi wasiopungua 5 hadi 10 kwa kazi anayoomba.

ix. Awe na uwezo wa kuwalipa mafundi na vibarua watakaomsaidia kazi
kabla ya malipo yake kufanyika, malipo yatafanyika mara baada ya
Mhandisi wa ujenzi (W) kuridhika na ubora wa kazi husika.

x. Awe na uzoefu wa kazi anayoiomba kwa muda usiopungua miaka 3 na
aeleze Taasisi alizofanyia kazi, aonyeshe barua ya kupewa kazi (Letter
of acceptance) au cheti cha kukamilisha kazi (Certificate of

Completion). Nyaraka hizo ziambatanishwe kwenye barua ya maombi.

Aina ya kazi zitakazofanyika:

A. Kufyatua tofali
Kujenga msingi wa jengo (sub structure)
Kunyanyua jengo (super structure)
Kuezeka (Roof structure and covering)
Kusimika fremu na kufunga milango na madirisha
Umaliziaji (Finishing)

Kupaka rangi na mapambo (Painting and decoration)
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Ujenzi wa mashimo ya maji safi na taka (Water supply and sewage system)

—

Kuweka umeme (Electrical installation)

o

Kuweka mifumo ya maji safi na taka (Water supply and sewage system) kwenye

majengo yote na kwenye mashimo ya maji taka



NB: (1) Kazi zilizotajwa hapo juu zitafanyika kwenye Majengo yote sita (06),
hivyo fundi anayeoomba ataje aina (jina) na namba ya jengo aliloomba/
analoomba

(2) Aidha Fundi mmoja hatapewa Jengo zaidi ya Moja hata kama

amekidhi vigezo vilivyoorodheshwa hapo juu.

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA KWA WAOMBAJI WOTE WENYE SIFA NI
KAMA IFUATAVYO;

i. Waombaji wanatakiwa kuja kuchukua BOQ Michoro ya kazi waliyoomba
katika Ofisi Mganga Mganga Mfawidhi mara baada ya kulipia kiasi cha Tsh.
15,000.00 katika benki; (Mwombaji afike ofisi ya Mweka hazina wa Wilaya ili
apewe BILL na AKAUNTI ya kulipia hayo maombi. Risiti aliyolipia
mwombaji iambatanishwe kwenye barua yake ya maombi.

ii. Mwombaji anatakiwa kuainisha katika maombi yake Mradi anaoomba
(Mwombaji ataje jina na namba ya kazi aliyoomba )

iii. Maombi yote yawekwe kwenye bahasha na kufungwa na juu ya bahasha
iandikwe kazi iliyoombwa kama ilivyofafanuliwa hapo juu.

iv.  Vifaa vyote vitakavyotumika katika ujenzi husika vitanunuliwa na Ofisi ya
Mganga Mfawidhi Hospitali ya Wilaya ya Sikonge

v. Kamati ya ujenzi kwa kushirikiana na Ofisi ya Mhandisi ujenzi
(W),itampitisha fundi mwenye vigezo kabla ya kufunga Mkataba.

vi. Barua ya Maombi iandikwe kwenda anwani ifuatayo;

Mwenyekiti Kamati ya Ujenzi,
Hospitali ya Wilaya,

S.L.P 70,

SIKONGE.

Siku ya mwisho ya kuwasilisha maombi ni tarehe 04/02/2022, jumaa saa 6.00
mchana katika Ofisi ya Mganga Mfawidhi Hospitali ya Wilaya Sikonge. Ufunguzi
utafanyika muda huo. Waombaji au Wawakilishi wao wanakaribishwa kuhudhuria

ufunguzi wa maombi yao. Baada ya ufunguzi taratibu zingine za Manunuzi

zitafuata.
Imetolewa na; * \ Q-

Masoud Aily
Kny: Mganga Mfawidhi,
Hospitali ya Wilaya
SIKONGE.
REARGA NFEARIDRI
HOSPITAL! YA WILAYA YA SIKONGE
S.L.P. 70



