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Tarehe 26/09/2019

, 
TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI ZA MUDA

" Kwa mujibu wa Kifungu cha 7A (4) cha Sheria ya Taifa ya Uchaguzi, Sara ya 343 na

Kifungu cha L0 (6) cha Sheria ya UchaguziyaSerikali zaMitaa, Sura ya 29Z,kikisomwa

pamoja na Kanuni ya 9 ya Kanuni za Lfboreshaji wa Daftari la Kudumu Ia Wapiga

Kura, Uchaguzi wa Rais na Wabunge za mwaka 20L8 na Kanuni ya 12 ya Kanuni za

Uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga Kura, Uchaguzi wa Madiwani za mwaka

2018.

Afisa Mwandikishaji wa Jimbo la Sikonge anapenda kuwajulisha kuwa, zoezi la

Uboreshaji wa Daftari la Kudumu la Wapiga Kura katika Kata zote zaHalmashauri ya

Sikonge linaanza hivi karibuni. Katika zoezi la Uboreshaji wa Daftari la Kudumu la

Wapiga kura Vituoni, watatumika Waandishi Wasaidizi na BVR Kit Opeators. Hivyo

anakaribisha maombi kutoka kwa Watanzania wenye sifa na uwezo wakujaza nafasi

hizo;

A. Sifa za Mwombaji wa nafasi ya Mwandishi Msaidizi au BVR Kit Operator

' 1. Awe raia waTanzania.

2. Awe mkazi wa kawaida wa Kata husika anayoornbea.

3. Awe na umri usiopungua miaka L8.

4. Awe na elimu yakuanzia Kidato cha Nne na ajue kusoma na kuandika.

5. Awe na umahiri katika matumizi ya Kompyuta.

6. Asiwe kiongozi au kada wa Chama cha Siasa.

7. Awe mwadilifu na mwaminifu.



8. Waombaji waliowahi kufanya kazi kiustadi katika zoezi la Uandikishaji mwaka

2015 na watlazo sifa zilizotajwa hapo juu watapewa kipaumbele.

B. Majukumu ya Mwandishi Msaidizina BVR Kit Operator

1,. Kuhakikisha kuwa kituo kinafunguliwa kwa wakati na kuanza uandikishaji kwa

muda uiiopangwa ambao kwa mujibu wa maelekezo ya Tume ni saa 2:00

Asubuhi hadi saa 12:00jioni.

2. Kubandika bango la Kituo cha Kuandikisha Wapiga Kura na mabango mengine

yaliyotolewa na Tume kwa ajili ya kituo cha uandikishaji.

3. Kuhakikisha vifaa muhimu vya kituo vinakuwepo katika Kituo cha kuandikisha

Wapiga Kura.

4. Kuwepo kituoni muda wote wakazihata kama hakuna Wapiga Kura wanaokuja

kujiandikisha au kuboresha taarrta zao.

5. Kusimamiaujazaji wa fomu za Mwombaji (Mpiga Kura) ili kuepusha makosa.

6. Kuingiza taarif.a zaNlpigaKura kwenye Mfumo wa Uandikishaji.

7. Kuhakikisha kuwa Wapiga Kura waliokuja kituoni kabla ya saa 12:00 jioni na

kupanga foleni wanaandikishwa wote isipokuwa kama wapo wengi,

wataorodheshwa majina na kuwapanga kuanza nao siku inayofuata.

8. Kuhakikisha kuwa baada ya uandikishaji wa siku kukamilika, taarifayaWapiga

Kura walioandikishwa kwa siku hiyo inaandaliwa na kutunzwa kwa lengo la

kumkabidhi Afisa Mwandikishaji Msaidizi ngaziya Kata.

9. Kuhakikisha kuwa vifaa na nyaraka za uandikishaji vinatunzwa vizuri kipindi

chote cha zoezi na kuvikabidhi kwa Afisa Mwandikishaji vikiwa katika ubora

wake.

10. Majukumu mengine atakayopangiwa na Afisa Mwandikishaji au Afisa

Mwandikishaji Msaidizi.
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C. Mambo ya kuzingatia wakati wa kutuma maombi

MwombajiLazimaaainishe kazi anayoomba kati ya Mzoandishi Msaiitizi auBVR

Kit Operator

Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (detailed CV) yenye

anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya wadhamini

(referees) wawili pamoja na picha 3 (Passport Size) zalivikaribuni.

Maombi yote yatapaswa kuambatana na nakala za vyeti vya kitaaluma na

kitaalamu.

Mwombaji ambaye ni Mtumishi wa Umma atapaswa kupitisha maombi kwa

mwajiri wake. Mwombaji ambae si mtumishi wa Umma, maombi yake yapitie

kwa Mtendaji wa Kata husika anayoomba kufanya kazi.

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe UL0/2A79

Maombi yote yatumwe kupitia anuani ifuatayo;
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