



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE



BARUA ZOTE ZIANDIKWE NA KUTUMWA KWA:

SIMU: +255 262 965732 (Direct line)
+255 659 566703

Barua Pepe: ded@sikongedc.go.tz
Tovuti: www.sikongedc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
S.L.P. 70, SIKONGE
TABORA

Kumb. Na. HWS/M.10/15/VOL.II/21

Tarehe: 01. 12. 2021

TANGAZO LA MATOKEO YA USAILI WA ANA KWA ANA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge anawatangazia wasailiwa wa usaili wa ana kwa ana kuwa matokeo ya usaili huo kwa Kada ya Katibu Muhtasi Daraja la III, Mtunza Kumbukumbu Msaidizi Daraja la II pamoja na Wakusanya mapato ulioendesha tarehe 30/11/2021 yametoka na wafuatao wameshinda na kisha kuchaguliwa kwa ajili ya kuingia mkataba wa ajira ya kudumu na ajira ya mkataba kwa wakusanya mapato na Mwajiri, hata hivyo washindi hao wataitwa baada ya taratibu za kiofisi kukamilika nao ni:-

1. Katibu Muhtasi Daraja la III

- Zaurati Dachi Selemani
- Helena Edward

2. Mtunza Kumbukumbu Msaidizi Daraja la II

- Mnaku M. Kazeri
- Herry John Mkinga

3. Wakusanya mapato

- Simon Phabiano Petro
- Edger Mzungu Mkeya
- Richard Brighton
- Rachel S. Mgala
- Agnes Erick Robert
- Damson Pastory Zyogoli

Aidha kwa wasailiwa ambao hawakuchaguliwa wasisite kuomba tena pindi tutakapo tangaza nafasi nyingi zaidi, tembelea website ya Sikonge www.sikongedc.go.tz

Limetolewa na:-

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge,
S.L.P 70
SIKONGE


Seleman M. Pandawe
Mkurugenzi Mtendaji (W)
SIKONGE

MKURUGENZI MTENDAJI
WILAYA - SIKONGE