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HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE

Barua zote ziandikwe na kutumwa kwa:

Tel: +255 262 965732 (Direct line) Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
+255 659 566703 Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge

e-mail: ded@sikongedc.qo.tz 4 Mtaa wa Bomani
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45382 - SIKONGE TABORA

13/07/2023

TANGAZO
LA

KUTOA HUDUMA YA UKUSANYAJI TAKA NGUMU KATIKA
SENTA ZA BIASHARA NA MAKAZI KATA YA SIKONGE NA

MISHENI
LGA/121/2023/2024/NC/05

Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge inapenda kuwatangazia wananchi wote wenye

' Vikundi au Makampuni yenye nia na uwezo wa kutoa huduma ya Usafi katika Ofisi

za Halmashauri na maeneo mbalimbali yaliyopo ndani ya Halmashauri ya Wilaya ya
Sikonge. Kazi hii ni kuanzia tarehe Agosti, 2023 hadi tarehe 30Juni, 2024.

Unakaribishwa kuleta Kotesheni yako ya bei kwa ajili ya utekelezaji wa kazi kama

. ilivyoelezwa kwenye Maelezo ya Mabhitaji na Bei kama ilivyofafanuliwa katika Sehemu

ya ll.
Vitabu vya Kotesheni vinapatikana katika Ofisi ya Manunuzi na Ugavi Makao

. Makuu ya Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge kwa bei ya Tsh. 30,000/= ambayo

haitarudishwa (non — refundable). kwa Vikundi au Kampuni itakayomba kazi hii

Kotesheni zote zitumwe zikiwa zimejazwa nakala halisi (ORIGINAL MOJA) na nakala

. (COPY MBILI) zinazofanana, zilizojazwa kwa usahihi na zilizowekwa kwenye

bahasha isiyo na maandishi juu na kuandikwa;

“KOTESHENI NA. LGA/121/2023 — 2024 /NC/05” KUTOA HUDUMA YA
UKUSANYAJI TAKA NGUMU KATIKA SENTA ZA BIASHARA NA MAKAZI

KATA YA SIKONGE NA MISHENI

5. Maombi yote yapelekwe (yatumwe) kwa Katibu wa Bodi ya Zabuni ya Halmashauri

ya Wilaya ya Sikonge, S.L.P 70, SIKONGE.
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6. Kikundi au Kampuni iwe na Leseni halali ya Biashara na kivuli chake kiambatanishwe
kwenye maombi yake

7. Kikundi au Kampuni ionyeshe utambulisho kwamba inalipa Kodi (TIN Number) na
Kivuli chake kiambatanishwe kwenye maombi yake

8. Kikundi au Kampuni iwe imesajiliwa na Msaijili wa Makampuni au Vikundi na kivuli cha
usaijili kiambatanishwe kwenye maombi yake

9. Kikundi au Kampuni ionyeshe kiasi cha fedha kwa asilimia (%) kitakachoilipa/
itakayoilipa Halmashauri kwa kila Mwezi.

10. Mwombaiji atafanya kazi ya kuzoa taka katika sehemu za kukusanyia taka (Vizimba)
11. Mwombaji atafanya kazi ya kusafirisha taka na kuzihifadhi
12. Mwombaiji atafanya kazi ya kusafisha Mitaro kandokando ya barabara zote

13. Mwombaji atafanya kazi ya kukusanya tozo na ushuru wa huduma ya kukusanya taka
kwa niaba ya Halmashauri kwa kutumia POS

14. Mwombaji anatakiwa afanye utafiti kwenye maeneo husika kabla ya kuwasilisha
maombi ya zabuni anayaoomba.

15.Kikundi au Kampuni yenye Uzoefu itapewa kipaumbele kwa kuzingatia na vigezo
vingine.

16. Siku ya mwisho ya kuwasilisha Kotesheni ni siku ya Jumatano tarehe 26.07.2023
saa 5:00 Asubuhi. Kotesheni zitafunguliwa hadharani mara tu baada ya muda wa

mwisho wa kupokea maombi. Ufunguzi utafanyika mbele ya waombaji au wawakilishi
wa wazabuni wanaoamua kuhudhuria katika ufunguaji wa zabuni katika ukumbi wa

Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge.

17.Kotesheni zitakazochelewa, sehemu ya kotesheni, kotesheni za kielektroniki, na
kotesheni zisizofunguliwa katika tukio la ufunguaji kotesheni, kwa hali yoyote ile
kotesheni hizo hazitakubaliwa kwa tathmini.
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