



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE



Barua zote ziandikwe na kutumwa kwa:

Tel: +255 659 566 703 (Direct line)

Fax:

MKURUGENZI MTENDAJI (W)

S.L.P.70,

SIKONGE.

*e-mail* : ded@sikongede.go.tz

18/02/2022

## TANGAZO LA KUUZA VIWANJA ENEO LA VIWANDA

Mkurugenzi Mtendaji (W) Sikonge anawatangazia wananchi wote kuwa, Halmashauri ya wilaya inauza viwanja vilivyopo eneo la viwanda kando ya barabara ya kwenda Kisanga na ile iendayo Tabora. Viwanja hivyo vipo karibu na kiwanda cha kuchakata mazao ya nyuki (asali). Viwanja hivyo vinauzwa kwa mchanganuo ufuatao:

1. Bei ya viwanja: Viwanja vinauzwa kwa bei ya Tshs, 1,700/= kwa mita moja ya mraba.
2. Matumizi: Matumizi ya viwanja hivyo ni kwa ajili ya ujenzi wa viwanda.
3. Fomu za maombi: Fomu za maombi zinapatikana ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W) kwa gharama ya Tshs. 30,000/= ambayo haitarejeshwa.

### Sifa za mwombaji

- i. Awe ni raia wa Tanzania.
- ii. Awe na umri usiopungua miaka 18.
- iii. Awe na akili timamu.
- iv. Awe na uthubutu wa kukiendeleza kiwanja atakachopewa.

Mwisho wa kutuma maombi: Halmashauri itapokea maombi ya kununua viwanja hivyo hadi tarehe 15.03.2022 saa 9.30 alasiri.

Tangazo hili limetolewa na;

Yusuph Hamza

Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W)

SIKONGE.