

TANGAZO LA KUKODISHA MAGARI

Kwa Wananchi Wote,

Mkurugenzi mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge anawatangazia wananchi wote kuwa kutakuwa na shughuli maalum ya kitaifa kuanzia Tarehe 10 hadi 11 Mwezi Septemba 2025. Anahitaji kukodi magari yatakayotumika katika shughuli hiyo muhimu

Sifa za Gari zinazohitajika:

1. Magari yanayohitajika ni aina ya **NOAH, TOYOTA LANDCRUISER, TOYOTA HILUX, HARRIER, KLUGER** na **HIACE** lenye uwezo wa kubeba abiria pamoja vifaa kazi.
2. Gari husika linatakiwa kuwa katika hali nzuri na lenye uwezo wa kutembea umbali wa **KM 80 / Saa** au zaidi katika barabara za vumbi..
3. Liwe na **Kadi** ya Gari (Original) au kivuli (Copy) iliyothibitishwa na Mwanasheria.
4. Liwe lina cheti au ripoti ya Ukaguzi kutoka Polisi (**Vehicle Inspection Report**)
5. Liwe na Dereva mahili na mzoefu mwenye Leseni hai inayotambulika kisheria (siyo kivuli).

Maombi yote yawasilishwe katika masjala ya wazi ya Mkurugenzi Mtendaji (w) au kwa barua kupitia anwani ifuatayo:

MKURUGENZI MTENDAJI (W)

S.L.P 70

SIKONGE

mwisho wa kupokea maombi ni siku ya jumatano tarehe 03/09/2025 saa 3:00 asubuhi



Salum Seif Salum

Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W)

SIKONGE

MKURUGENZI MTENDAJI
WILAYA - SIKONGE