



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



**HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE**

Barua zote ziandikwe na kutumwa kwa:

Simu: +255 262 965 732(Direct line)

Nukushi: +255 262 965 732

Barua Pepe: [ded@sikongedc.go.tz](mailto:ded@sikongedc.go.tz)

Tovuti: [www.sikongedc.go.tz](http://www.sikongedc.go.tz)

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)  
Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge  
4 MTAA WA BOMANI  
S.L.P. 70,  
45382 SIKONGE - TABORA

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na.HWS/M.10/15/VOL.II/26

24/08/2022

**YAH: TANGAZO LA KUAHIRISHWA KWA USAILI**

Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge iliwaita waombaji wa nafasi ya kazi za Mtendaji wa Kijiji III, Katibu Mahsusii III, Mtunza Kumbukumbu Msaidizi II na Dereva II kwa Tangazo lenye Kumb.Na.HWS/M.10/15/VOL.II/24 la terehe 23 Julai, 2022. Ambalo usaili ulikuwa umepangwa kufanyika kama ifuatavyo: -

Na.	Kada	Tarehe ya Usaili wa mchujo	Tarehe ya Usaili wa vitendo	Tarehe ya usaili wa mahojiano ya ana kwa ana
1.	Dereva II	Hakuna	30.08.2022	31.08.2022
2.	Katibu Mahsusii III	Hakuna	30.08.2022	31.08.2022
3.	Mtendaji wa Kijiji III	01.09.2022	Hakuna	02.09.2022
4.	Mtunza Kumbukumbu Msaidizi II	01.09.2022	Hakuna	02.09.2022

Kwa mantiki hiyo, mnafahamishwa kuwa zoezi la usaili lililopangwa kufanyika katika ratiba hiyo hapo juu limeahirishwa kutokana na sababu zilizo nje ya uwezo wa Halmashauri mpaka pale mtakapo tangaziwa tena.

Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge inaomba radhi kwa usumbufu uliojitokeza kwa wasailiwa wote walioitwa katika zoezi hili la usaili.

Limetolewa na Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W).

Seleman M. Pandawe  
Mkurugenzi Mtendaji (W)  
SIKONGE

**MKURUGENZI MTENDAJI**  
**WILAYA - SIKONGE**

Nakala: -  
Website  
Mbao za Matangazo