



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE

Barua zote ziandikwe na kutumwa kwa:

Simu: +255 262 965 732(Direct line)

Nukushi: +255 262 965 732

Barua Pepe: ded@sikongedc.go.tz

Tovuti: www.sikongedc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge
4 MTAA WA BOMANI
S.L.P. 70,
45382 SIKONGE - TABORA

Unajibutafadharitaja

13/07/2023

Kumb. Na HWS/M.10/15/VOL.II/118

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge kuwatangazia Watanzania wote wenye sifa na uwezo wa kutuma maombi ya nafasi za kazi za wafanya usafi katika ofisi za Halmashauri kwa nafasi 5

1.0 WAFANYA USAFI- (NAFASI 05)

1.1 SIFA ZA MWOMBAJI

- i. Mwombaji anatakiwa awe na umri wa miaka kuanzia 18 na isiyozidi 45 na asiwe na mtoto mdogo (chini ya miaka 2)
- ii. Mwombaji awe ni Mtanzania na mkazi wa Sikonge
- iii. Awe mzoefu wa kufanya usafi maofisini
- iv. Awe na kiwango cha Elimu ya msingi, mwombaji awe mchangamfu na mwenye kujituma

1.2. MAJUKUMU NA KAZI

- i. Atawajibika kwa mkuu wa kitengo cha usafi wa mazingira na udhibiti taka
- ii. Atahusika na kufanya usafi na kutunza mazingira
- iii. Kukusanya, kusafirisha na na kuhifadhi taka katika eneo mahususi lililopangwa na Halmashauri
- iv. Atashiriki shughuli za usafishaji mazingira Jumamosi za mwisho wa mwezi
- v. Atafanya utekelezaji wa taka kwa kuongozwa na Afisa mazingira
- vi. Atahusika na utunzaji wa vifaa, vitendea kazi na nyezo zote

vii. Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mwajiri

2.0 MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA KWA WAOMBAJI WOTE

- Maombi yote yawasilishwe Masijara ya wazi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
- Mwisho wa kupokea barua za maombi ni 26/07/2023 saa 9:30 Alasiri
- Maombi yote yatumwe kwa anuani ifuatayo

Mkurugenzi Mtendaji (W)
S.L.P 70,
SIKONGE.



Hashim M Kazoka
Kaimu Mkurugenzi Mtendaji (W)
SIKONGE

KTM MKURUGENZI MTENDAJI
SIKONGE