



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



## HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE

Barua zote zianikwe na kutumiwa kwa:

Simu: +255 262 965 732(Direct line)

Nukushi: +255 262 965 732

Barua Pepe: [ded@sikongedc.go.tz](mailto:ded@sikongedc.go.tz)

Tovuti: [www.sikongedc.go.tz](http://www.sikongedc.go.tz)

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)

Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge

4 MTAA WA BOMANI

S.L.P. 70,

45382 SIKONGE - TABORA

Unapojibu tafadhali taja:

14/11/2022

Kumb.Na.HWS/M.30/44/25

### YAH: TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA MKATABA YA WAKUSANYA MAPATO

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge anawatangazia Watanzania wote wenye sifa na uwezo wa kutuma maombi ya nafasi ya kazi za mkataba wa mlezi sita (6) (wanaweza ongeza) za ukusanyaji wa Mapato katika Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge.

#### 1.WAKUSANYA MAPATO (REVENUE COLLECTOR) (Nafasi 04)

##### SIFA ZA MWOMBAJI

- Awe na umri kati ya Miaka 18 hadi 45
- Awe ni Mtanzania
- Awe amehitimu mafunzo angalau ya cheti katika fani ya uhasibu/fedha/ugavi.

##### MASHARTI YA AJIRA

- Ajira hii ni ya mkataba

##### MSHAHARA

Asilimia (10%) ya makusanyo yanayowasilishwa kwa kila siku kwa Mwezi

##### MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA KWA WAOMBAJI WOTE

- Maombi yaambatanishwe na vivuli vya vyeti,picha mbili za passport size iliyopigwa hivi karibuni,maelezo binafsi (cv) ya mwombaji na namba ya simu.
- Mwombaji aambatanishe kwenye maombi ya kazi nakala za barua za wadhamini wawili wanaofahamika katika jamii.
- Mwombaji awe na kitambulisho cha Taifa,au namba ya Kitambulisho (NIDA)
- Maombi yote yawasilishwe kwa anuani ifuatayo: -

Mkurugenzi Mtendaji (W),

Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge,

S.L.P 70

**SIKONGE**

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 27/11/2022 saa 9:30 Alasiri

Seleman M. Pandawe

Mkurugenzi Mtendaji (W)

**SIKONGE**

**MKURUGENZI MTENDAJI**

**WILAYA - SIKONGE**

Nakala: - Kwenye mbao za Matangazo zote za Halimashauri ya Sikonge