



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE

Barua zote zianulikwe na kutumwa kwa:

Simu: +255 262 965 732 (Direct line)

Nukushi: +255262965732

Barua Pepe: ded@sikongedc.go.tz

Tovuti: www.sikongedc.go.tz

Mkurugenzi Mtendaji (W) ,
Halmashauri ya Wilaya,
4 MTAA WA BOMANI,
S.L.P 70,
45382 SIKONGE-TABORA

Tarehe: 19.09.2023

TAARIFA KWA UMMA

MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE ANAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE NDANI YA HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE YA KWAMBA KUENZIA TAREHE 19.09.2023 HOSPITALI YA WILAYA YA SIKONGE IMEANZA KUTOA HUDUMA YA PICHA ZA MIONZI (**DIGITAL X-RAY**) KWA WATEJA WOTE WENYE UHITAJI WA HUDUMA HIYO KWA AJILI YA MATIBABU.

HUDUMA HII ITAKUWA INAPATIKANA KWA MASAA ISHIRINI NA NNE KWA SIKU ZOTE SABA (07) ZA WIKI KWA GHARAMA YA FEDHA KIASI CHA **TZS 15,000/=** KWA WALE WATEJA AMBAO HAWANA BIMA YA AFYA YA TAIFA (NHIF).

SELEMAN M. PANDAWE
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
SIKONGE

MKURUGENZI MTENDAJI
WILAYA - SIKONGE