



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE

Barua zote ziandikwe na kutumwa kwa:

Simu: +255 262 965 732(Direct line)

Nukushi: +255 262 965 732

Barua Pepe: ded@sikongedc.go.tz

Tovuti: www.sikongedc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge
4 MTAA WA BOMANI
S.L.P. 70,
45382 SIKONGE - TABORA

Unajibu tafadhali taja

20/07/2023

Kumb. Na HWS/M.30/44

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA MKATABA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge anawatangazia Watanzania

kutuma maombi ya nafasi ya kazi za mkataba wa miezi sita (6) ukusanyaji wa Mapato ya Halmashauri ya Wilaya Sikonge.

1.0 WAKUSANYAJI WA MAPATO (REVENUE COLLECTOR) (Nafasi 07)

SIFA ZA MWOMBAJI

- Awe na umri kati ya Miaka 18 hadi 45
- Awe ni Mtanzania.
- Awe amehitimu mafunzo angalau ya cheti katika fani ya uhasibu/fedha/ugavi.

MASHARTI YA AJIRA

- Ajira hii ni ya mkataba.

M SHAHARA

Asilimia (10%) ya makusanyo yanayowasilishwa kila siku kwa mwezi.


MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA KWA WAOMBAJI WOTE

- Maombi yaambatanishwe na vivuli vya vyeti, picha mbili za passport size iliyopigwa hivi karibuni, maelezo binafsi (cv) ya mwombaji na namba ya simu.
- Mwombaji aambatanishe kwenye maombi ya kazi nakala za barua za wadhamini wawili wenye kitumbalisho cha taifa au namba ya (NIDA) na wanaofahamika katika jamii
- Mwombaji awe na kitambulisho cha Taifa, au namba ya kitambulisho (NIDA).
- Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe **31/07/2023**
- Maombi yote yawasilishwe kwa anuani ifuatayo: -

Mkurugenzi Mtendaji (W)

S.L.P 70

SIKONGE


Seleman S. Pandawe
Mkurugenzi Mtendaji(W)
SIKONGE

MKURUGENZI MTENDAJI
WILAYA - SIKONGE

Nakala: - kwenye mbao za matangazo zote za Halmashauri ya Sikonge