



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE

Barua zote ziandikwa na kutumwa kwa:

Simu: +255 262 965 732(Direct line)

Nukushi: +255 262 965 732

Barua Pepe: ded@sikongedc.go.tz

Tovuti: www.sikongedc.go.tz

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge
4 MTAA WA BOMANI
S.L.P. 70,
45382 SIKONGE - TABORA

18/07/2023

Unajibu tafadhali taja

Kumb. Na HWS/M.10/15/VOL.II/118

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI YA MKATABA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge anapenda kuwatangazia waombaji wenye sifa kujaza nafasi za kazi katika kada ya Msaidizi wa Hesabu daraja la II (Nafasi 2) katika kituo cha Afya Mazinge na kituo cha Afya Kitunda.

1.0 Msaidizi wa Hesabu II – (NAFASI 02)

1.1 SIFA ZA MWOMBAJI

- Kuajiriwa wenye cheti cha kidato cha nne au Sita na mwenye stahabada ya uhasibu Kutoka katika chuo kinachotambulika na Serikali.

1.2 MAJUKUMU NA KAZI

- Kupeleka nyaraka/barua za uhasibu Benki
- Kupokea na kulipa Fedha
- Kutunza majalada yenye kumbukumbu za hesabu
- Kupitisha malipo kulingana na kanuni za Fedha
- Kuandika na kutunza rejesta zinazohusu shughuli zote za Uhasibu
- Kufanya kazi Nyingine atakazopangiwa na Mkuu wake wa kazi

2.0 MASHARTI YA JUMLA YA AJIRA

- Ajira ni ya Mkataba wa Mwaka mmoja (miezi 12) na kama baada ya Mkataba kukamilika kutokana na uhitaji taratibu nyingine zitafuata.
- Muombaji awe na umri usiozidi miaka 45 na awe hajawahi kupatikana na kosa la jinai au kufungwa jela.
- Awe Raia wa Tanzania na awe tayari kufanya kazi sehemu yoyote katika Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge.
- Barua za muombaji ziambatanishwe na nakala za vyeti vya Elimu, Taaluma, Cheti cha kuzaliwa, Kitambulisho cha Taifa (NIDA) pamoja na picha mbili za rangi (Passport size) za hivi karibuni
- Barua za maombi ziambatanishwe na maelezo binafsi ya muombaji (CV).
- Testimonials 'Provisional Result', Statement of Result, Hati za matokeo za kidato cha nne na sita (Form IV Results slips) HAVITAKUBALIWA
- Mwombaji atakayekiuka utaratibu wa maombi haya, hatashughulikiwa ombi lake
- Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 29/07/2023 sa 09:30 Alasiri, maombi yatamwe kwa njia posta na maombi yatakayoletwa kwa mkono hayatapokelewa.

NB: Tangazo hili linapatikana katika tovuti ya Halmashauri www.sikongedc.go.tz
Maombi yote yatumwe kwa anauni ifuatayo: -

Mkurugenzi Mtendaji (W)

S.L.P 70

SIKONGE



Hashim Kazoka
Kaimu Mkurugenzi Mtendaji(W)
SIKONGE

MRURUGENZI MTENDAJI
WILAYA - SIKONGE