JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE

BARUA ZOTE ZIANDIKWE NA KUTUMWA KWA:
Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
SIMU: +255 262 965732 (Direct line) S.L.P. 70, SIKONGE
+255 659 566703 TABORA
Barua Pepe:ded@sikongedc.go.tz
Nukushi: www.sikongedc.go.tz

Kumb. Na. HWS/F.10/1 VOL.V/71 Tarehe: 28. 10. 2021

TANGAZO LA NAFASI YA KAZI YA MKATABA

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri Wilaya ya Sikonge inawatangazia wananchi
wote wa Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge kuomba nafasi ya kazi ya Karani wa
kukusanya Mapato ya Halmashauri katika Kata 6 za Kisanga, Mole, Kiloleli, Chabutwa,
Kilumbi (Mwamalugu) na Kipanga (Imalampaka).

1.0 WAKUSANYA MAPATO — (NAFASI 6)

1.1 SIFA ZA MWOMBAJI
(i) Awe na Umri zaidi ya miaka 18 hadi miaka 45
(i) Awe mkazi wa Wilaya ya Sikonge/Kata husika
(iii) Asiwe mlevi na awe amehitimu/ufaulu Elimu ya Kidato cha nne (IV)
(iv) Awe raia wa Tanzania na Awe na akili Timamu

1.2 Mwombaiji mwenye taaluma ya uhasibu katika ngazi ya cheti na kuendelea
atapewa kipaumbele.

1.3 MASHARTI YA AJIRA
Ajira hii ya Mkataba

1.4 MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA KWA WAOMBAJI WOTE.
» Maombi yaambatanishwe na vivuli vya vyeti, picha moja ya passport size iliyopigwa
hivi karibuni, maelezo binafsi (CV) ya muombaji na namba ya simu.
 Mwombaji aambatanishe kwenye maombi ya kazi, nakala za barua za wadhamini
wawili wanofahamika katika jamii.

Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 12/11/2021 saa 9.30 Alasiri
NB.Tangazo hili pia linapatikana katika tovuti ya Halmashauri www.sikongedc.go.tz

Maombi yote yatumwe kupitia posta kwa kuandika barua kwa anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaji (W),
S.L.P70

SIKONGE
Seleman M. Pandawe

Mkurugenzi Mtendaji (W)
SIKONGE
MKBR!!GEN

WILAYA=

vi MTENUAJ‘
SIKONGE.



