



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE

Barua zote ziandikwe na kutumwa kwa:
Simu: +255 262 965732 (Direct line)
+255 659 566703

Mkurugenzi Mtendaji (W),
S.L.P. 70,
SIKONGE.

Nukushi:

Barua Pepe: ded@sikongedc.go.tz

Unapojibu tafadhali taja:

Tarehe: 02/02/2022

Kumb. Na. HWS/M.10/48/48

**YAH: MATOKEO YA USAILI WA KUANDIKA NA ANA KWA ANA KWA KAZI
ZILIZOTANGAZWA NA MDH-TABORA.**

Naomba mjihusishe na matokeo hapo juu.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge kwa kushirikiana na MDH-Tabora iliutangazia Umma wa wataanzania wenye sifa za kuwasilisha maombi ya kazi za:- Clinical Tracker- Nafasi 1, Art-Nurses Nafasi 3, Data Officer Nafasi 5 na Community Tester Nafasi 2 kwa rejea ya tangazo lilotolewa na Shirika la MDH ambalo linafanya kazi kwa kushirikiana na Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge.

Baada ya kupokea maombi kuishia mnamo tarehe 20.12.2021 kupitia website ya taborasub@mdh.org.tz lilifanyika zoezi la longlist na baadae shortlisting mnamo tarehe 18-20/01/2022 Mkoani Tabora ambapo wasailiwa wa usaili walipatikana.

Mnamo tarehe 31/01/2022 hadi 1/2/2022, ulifanyika usaili wa kuandika (vitendo) na wa ana kwa ana katika Ukumbi wa Hospitali ya Wilaya ya Sikonge na matokeo ya usaili wa kuandika (vitendo) na ana kwa ana kwa kazi zilizotangazwa na MDH-Tabora kwa nafasi ya Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge na wafuatao wameshinda usaili huo kwa kada zifuatazo:-

- a) Data Officer
 1. Anna A. Odunga
 2. Charles B. Michael
 3. Arafa Hamisi Nkumbi
 4. Anord Baraka Aloyce
 5. Edwin Boas John

- b) Community Tester
 - 1. Hussein Mwanyika
 - 2. Dorice Onesmo

- c) ART Nurse
 - 1. Edward Mlay
 - 2. Florencia Bahati Lupilya
 - 3. Elizabeth Kwabila

- d) Clinical Tracker
 - 1. Athanas Protas

Ambao majina yao hayajaonekana kwenye orodha ya walioshinda, watambue kuwa hawakufanikiwa kushinda usaili huo na wasisite kuomba tena pindi nafasi zingine zitakapotangazwa na wasailiwa walioshinda wanatangaziwa wafike Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji Wilaya mnamo tarehe 07/02/2022, saa mbili asubuhi wakiwa na vyeti vyao halisi vya shule na taaluma, cheti cha kuzaliwa, passportsize 2 za rangi, kadi ya NIDA/Namba ya NIDA.

Tangazo hili linapatikana pia kwenye tovuti ya Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge, MDH na kwenye mbao za matangazo za Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge.

Asanteni.


Selemani Pandawe
Mkurugenzi Mtendaji (W)
SIKONGE

MKURUGENZI MTENDAJI
WILAYA SIKONGE