JAMHAHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA zZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
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HALMASHAUR! YA WILAYA YA SIKONGE
Barua zote Ziandikive ng ladumwa kv
MKURUGENZI MTENDAJT (W)

Tel: +255 659 566703 (Direct line) S.L.P. 70,

e-maill dedasikongede,po.tz SIKONGE,

TOVUTI: www.sikongede.go.tz EAROE >
28/02/2022

TANGAZO LA KUOMBA NAFASI ZA UJUMBE WA UWARILISHI KWA VIJIJI
WANACHAMA WA JUMUIYA YA HIFADHI YA WANYAMA PORI IPOLE.

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge inawatangazia
wananchi wote kutoka kwenye vijiji wanachama wa lIpole, Ugunda, Utimule,
Msuva,ldekamiso na Mwamulu kuomba nafasi za ujumbe uwakilishi kwenye
Jumuiya ya Hifadhi ya Wanyama pori Ipale.

SIFA ZA MWOMBAJI,
. Awe na elimu ya darasa la saba na kuendelea (wenye kidato cha nne
watapewa kipaurnbele)
11 Awe na umri wa kuanzia miaka 18 au zaidi na wenye akili timamu.
Hl.  Awe na uwezo wa kusoma, kuandika na kuhesabu na awe na upeo wa
kutafsiri na kuelewa mambo.
IV.  Awe hajewahi kuhukumiwa kwa makosa ya jinai,
V. Asiwe na wadhifa wowote katika Serikali ya Kijiji, vyombo vya dola,
mturnishi wa Serikali au vongozi wa vyama vya siasa.

VI. Awe ni mwanakijiji mkazi wa kijiji mwanachama kwa muda usiopungua

VIl. Awe Raia wa Tanzania.

MAOMBI YAAMBATANISHWE NA VIELELEZO VIFUATAVYO:
1. Nakala ya cheti cha darasa la Saba.
1. Nakala ya cheti cha kidato cha nne,

1. Picha mbili za passport size,

IV. Nakala ya Kitambulisho cha Nida/ kitambulisho cha mpiga kura,
V. Nakala ya cheti cha kuzaliwa,

JINSI YA KUTUMA MAOMEI]
Barua zote za maombi ziandikwe kwa mkono, zikiwa na anwani kamilj ya
Mwombaji, namba za simu, barua pepe na ziwasilishwe ofisi ya MEkurugenzi
Mtendaji, Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge. Kwa anwani

MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE,
S.L.P 70,

SIKONGE. )
Au kwa barua pepe ded@sikongede.go.tz

Mwisho wa kutuma maombi ni tarehi't;i{ /2022 saa 5;59 usika,
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