JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE
Barua zofe ziandikwe na kutumva kwa:

Simu: +255 262 965 732(Direct line) Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
Nukushi: +255 262 965 732 Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge
Barua Pepe: ded@sikongedc.go.tz 4 MTAA WA BOMANI
Tovuti: www.sikongedc.go.tz S.L.P. 70,

45382 SIKONGE - TABORA
Unapojibu tafadhali taja 07/08/2025

Kumb. Na HWS/M.10/15/108/46

YAH: TANGAZO LA NAFASI YA KAZI ZA MKATABA.

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge anawatangazia Wananchi wote

wenye sifa kutuma maombi ya nafasi ya kazi za Mkataba kwa nafasi mbalimbali kama
zZilivyoainishwa hapo chini:-

1.0 Fundi Sanifu ll(Umeme) (Nafasi 01)
1.1. Sifa za Mwombaji

i. Awe na Cheti cha ufaulu wa Mtihani wa Kidato cha Nne na kuendelea

ii. Awe na Stashahada ya Ufundi wa Umeme kutoka chuo chochote kinachotambulika na
Serikali.

1.2. Masharti ya Ajira
i.  Ajira hii ni ya mkataba wa Mwaka 1.

1.3. Mshahara.
Kiwango cha Mshahara ni kadri ya makubaliano yatakayofanyika na Mwajiri.

2.0 Afisa Tehama Msaidizi Il (Nafasi1).

2.1. Sifa za Mwombaji
i.  Awe na Cheti cha ufaulu wa Mtihani wa Kidato cha Nne na kuendelea.
ii. Awe na Stashahada ya masomo ya compyuta kati ya moja ya fani zifuatazo,Uhandisi wa

kompyuta/Mitandao/Mawasiliano na Elekroniki au Matengenezo ya Mifumo ya TEHAMA
kutoka kwenye Taasisi/Vyuo vinavyotambuliwa na serikali.

2.2. Masharti ya Ajira
i.Ajira hii ni ya mkataba wa Mwaka 1.

2.3. Mshahara.
Kiwango cha Mshahara ni kadri ya makubaliano yatakayofanyika na Mwajiri.

3.0 Mtayarishaji Vipindi Msaidizi ll(Producer) (Nafasi1)
3.1. Sifa Za Mwombaji

i. Awe na cheti cha ufaulu wa Mtihani wa Kidato cha Nne na kuendelea.
ii. Awe na Stashahada ya Uandishi wa Habari kutoka chuo kinachotambulika na Serikali
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3.2. Masharti ya Ajira
i.Ajira hii ni ya mkataba wa Mwaka 1.

3.3. Mshahara. =
Kiwango cha Mshahara ni kadri ya makubaliano yatakayofanyika na Mwajiri.

4.0 Fundi Sanifu Il (Sauti/Sound) (Nafasi1)

4.1. Sifa Za Mwombaji
i. Awe na cheti cha ufaulu wa Mtihani wa Kidato cha Nne na Kuendelea

ii. Awe na Stashahada ya Ufundi wa sauti (Sound) kutoka chuo chochote kinachotambulika
Serikalini

4.2, Masharti ya Ajira
i.Ajira hii ni ya mkataba wa Mwaka 1.

4.3. Mshahara.
Kiwango cha Mshahara ni kadri ya makubaliano yatakayofanyika na Mwaijiri.

5.0 Mfanya Usafi (Nafasi 28)

5.1. Sifa Za Mwombaji
i.Mwombaji awe na Elimu ya Darasa la Saba na kuendelea

5.2. Masharti Ya Ajira
i.Ajira hii ni ya mkataba wa Mwaka 1.

5.3. Mshahara.
Kiwango cha Mshahara ni kadri ya makubaliano yatakayofanyika na Mwajiri.

MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA KWA WAOMBAJI WOTE
i. Mwombaji awe ni Mtanzania
ii. Mwombaji awe na Miaka 18 hadi 45
iii. Maombi yaambatanishwe na vivuli vya vyeti vya Darasa la saba, kidato cha nne, kidato
cha sita, Astashahada (Cheti) na Stashahada (Diploma), picha mbili za passport size
iliyopigwa hivi karibuni, maelezo binafsi (CV) ya mwombaji na namba ya simu
inayopatikana wakati wote.
iv. Mwombaji Aambatanishe kwenye maombi ya kazi nakala za barua za wadhamini wawili
wenye kitumbalisho cha Taifa au namba ya (NIDA) na wanaofahamika katika jamii
v. Mwombaiji awe na kitambulisho cha Taifa au namba ya kitambulisho cha Taifa (NIDA).
vi. Mwombaiji juu ya Bahasha aonyeshe nafasi aliyoiomba
vii. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 02/09/2025 saa 9:30 Alasiri
vii. Maombi yote yawasilishwe kwa anuani ifuatayo: -

Mkurugenzi Mtendaji (W)
S.L.P70

SIKONGE
‘Soede—

Selemani M.Pandawe
Mkurugenzi Mtendaji (W)

SIKONGE  \RORUGENZI MTENDAJ!
"WILAYA~ SIKONGE
Nakala: Kwenye mbao zote za matangazo ya Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge
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