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MBIRANI -SIKONGE.

YAH:MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI NGULU, WILAYA YA SIKONGE, MKOA

WA TABORA MWAKA 2020

1.0 Utangulizi.

Ninayofuraha kukuarifu kuwa umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule hii
- 2020 Shule ya Sekondari Ngulu ipo umbali wa Km 1 Kaskazini Mashariki mwa Ofisi za

i ya Wilaya ya Sikonge.

INZa masomo unaanza tarehe 06/01/2020 unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia

mwisho wa kuripoti ni tarehe 07/01/2020 ndani ya siku saba.
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