



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA SIKONGE
BARUA ZOTE ZIANDIKWE NA KUTUMWA KWA:



SIMU: +255 262 965732 (Direct line)
+255 659 566703

Mkurugenzi Mtendaji (W)
S.L.P. 70, SIKONGE
TABORA

Nukushi:

Barua Pepe:ded@sikongedc.go.tz

Kumb.Na HWS/M.10/15/VOL II/8

Tarehe: 04. 09. 2020

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge anafurahi kuwatangazia wafuatao waliofanya usaili uliofanyika tarehe 03 Septemba, 2020 katika Ukumbi wa Chuo cha Maendeleo ya Wananchi Sikonge (FDC) kwa nafasi ya **MTENDAJI WA KIJIKI DARAJA LA III** kuwa wamefaulu na hivyo wanatakiwa kufika katika Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge siku ya Jumatatu tarehe 07 Septemba, 2020 kwa ajiri ya kukamilisha taratibu za Ajira.

Mambo ya kuzingatia:-


1. Wanatakiwa kuja na vyeti vyote halisi vya Elimu na Taaluma
2. Wanatakiwa kuja na cheti halisi cha kuzaliwa
3. Picha mbili (2) "Passport Size" za rangi

Kwa wale ambao majina yao hayamo katika tangazo hili watambue kuwa hawakupata nafasi/hawakufaulu usaili, hivyo wasisite kuomba kwa mara nyingine tena pindi nafasi za kazi zitakapotangazwa.

Majina ya waliochaguliwa ni kama ifuatavyo:-

NA	JINA	ANUANI
1	AGRETH AYUBU MHAGAMA	S.L.P 11 SIKONGE
2	ELIEDA MABELE MADARAKA	S.L.P 70 SIKONGE
3	MARIETHA JUMA MASALU	S.L.P 174 TABORA

Imetolewa na:-


TITO E. LUCHAGULA
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI WILAYA
SIKONGE

**IMKURUGENZI MTENDAJI WILAYA
SIKONGE**